Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[แจมรูป+คลิป] 110510 Scotch Puree 10 Berry', Reveal Presenters [CNBLUE] ติดต่อทีมงาน

ผ่านไปแล้วค่ะกับงานเปิดตัวพรีเซนเตอร์ของ Scotch Puree 10 Berry ซึ่งก็คือหนุ่ม CNBLUE ของเรานี่เอง

หลายๆคนคงได้ไปร่วมในงานนี้ เพราะมันเป็นงานเปิดนะคะ สามารถไปดูได้ทุกคน
แม้สถานที่จะคับแคบไปหน่อย สภาพแวดล้อมแย่ไปนิด แต่หนุ่มๆจัดเต็มค่ะ 

เราเองโชคดีที่ได้สิทธิ์เข้าไปนั่งชมด้านในหน้าเวทีเลย ในฐานะแฟนคลับ 
ก็จากการส่งกล่องไปชิงโชคแหละค่ะ...โชคดีมากๆค่ะ...

ถ่ายรูปมาได้เยอะมาก และเพื่อนพี่น้องนางฟ้าก็ถ่ายภาพ+คลิปมาได้กันเยอะๆเลยค่ะ
เลยเปิดกระทู้ให้มาแจมรูปแจมคลิปกันได้นะคะ จะได้ไม่ไปรกกระทู้บ้านและจะได้ตามดูกันง่ายๆ
ใครผ่านมามีรูปมีคลิปอยากแจมก็เชิญนะคะ บ้านซีเอ็นบลูพันทิปยินดีต้อนรับค่ะ

NOTE นำภาพหรือคลิปออกไปกรุณาให้เครดิตให้ครบค่ะ 
กรุณาให้เครดิตทั้งเจ้าของรูป+คลิปและแหล่งที่มา!!!
TAKE OUT WITH FULL CREDIT!!!

จากคุณ : GY_FC
เขียนเมื่อ : 11 พ.ค. 54 14:44:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com