Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Tears in Heaven....Tribute Version ....ผมทำเอง ติดต่อทีมงาน

...ครับ  คลิปนี้ผมลองทำเอง    ...Tears in Heaven ผมชอบเพลงนี้มากเลย  และชอบ Version นี้มากที่สุด  ตอนที่ไมเคิลเสียใหม่ๆ  เพลงนี้เป็นเพลงต้องห้ามของผมไปเลยนะช่วงนั้น  ฟังแล้วจะเป่าปี่ทุกทีเลยหละฮะ  น้ำตาซึม  คิดถึงไมเคิล:)    
และผมก็ตั้งใจไว้นานมากแล้วว่าอยากทำคลิปไมเคิลกับเพลงนี้  และก็ไม่ได้ทำซะทีเพราะทำไม่เป็น  จนกระทั่งได้มาถามคุณน้องมีน  
...จนน้องมีนมาตั้งกระทู้รีวิว  ...จนผมโหลดโปรแกรมมาจะหัดทำ  
...จนไวรัสลงเครื่อง  ...จนต้องล้างเครื่องใหม่  หาโปรแกรมมาลงใหม่-_-"

จากวันแรกที่ตั้งใจไว้จนกระทั่ง...บัดนี้  ก็ได้เวลาอันเป็นสมควรแล้ว(สองปีผ่านไป  ...นานไปมั๊ยครับคุณ Armenhotep???)  ที่คลิปนี้จะสำเร็จอย่างที่ผมตั้งใจไว้ซะที  ก็...ไม่ได้มีลูกเล่นอะไรมากมายหรอกครับ   คลิปง่ายๆ ธรรมดา  แต่ใส่ความตั้งใจลงไปเต็มร้อย...

คลิปนี้อาจจะไม่ใช่คลิปที่ดีที่สุด.....แต่เป็นคลิปที่ผม"รัก"ที่สุด^^  
See You ครับ............... :)

แก้ไขเมื่อ 11 พ.ค. 54 23:02:30

แก้ไขเมื่อ 11 พ.ค. 54 20:24:31

จากคุณ : Armenhotep
เขียนเมื่อ : 11 พ.ค. 54 20:20:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com