Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากเห็น Bodyslam ร่วมงานกับ พี่เบิร์ด ธงไชย ครับ ติดต่อทีมงาน

จะมีความเป็นไปได้ไหมที่ GMM จะจัดให้ 555+ ผมคิดว่าแฟนคลับของ Bodyslam รวมกับพี่เบิร์ด คงจะไม่น้อยเลยล่ะ ถ้ามีอัลบั้มร่วมกัน แบบ เบิร์ดเสก จะเยี่ยมมากเลย ถ้าทำขึ้นมาจริงๆผมว่าน่าจะดังอยู่นะ แต่ต้องเลือกเพลงแลกดีๆ ก่อนอื่นต้องให้พี่ตูนร้องเพลงชัดๆกว่านี้หน่อยด้วย

มีอัลบั้มร่วมกันในที่นี้หมายถึง ดนตรีและวิธีการร้อง คือมาจาก Bodyslam และ พี่เบิร์ดนะ ผมคงเพ้อฝันไปเิอง 555+ แต่ถ้าเป็นไปได้ก็จะสร้างประวัติศาสตร์ใหม่ๆขึ้นมาอีกรอบ หลังจากที่ เบิร์ดเสก ดังระเบิดตอนนั้น ได้มีคอนเสิร์ตใหญ่ด้วย

จากคุณ : rakdontree
เขียนเมื่อ : 14 พ.ค. 54 00:33:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com