Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

TS6:{{GRACECLUB คลับสบายๆของคนรักเกรซ}}#164 นวกชมณของGC - น่ารักที่สุดในสามโลกเลย .. !!!{แตกประเด็นจาก C10554095} ติดต่อทีมงาน

รักคุณรักคุณ สวัสดีความรัก คลับที่ 164 ค่ะ รักคุณรักคุณ

วันนี้(16 พ.ค.) คงจะเป็นวันหยุดสำหรับใครหลายๆคนหรือเปล่าคะ ^^
แต่สำหรับใครที่ไม่ได้หยุด GC ก็ขอเป็นกำลังใจให้นะคะ สู้ๆทุกคนเลยยยยย

สำหรับเด็กๆ ไปจนถึงรุ่นน้องนวกคนสวย .. ก็คงใกล้เวลาที่จะต้องไปโรงเรียน/มหาวิทยาลัยแล้ว
ก็ขอให้ตั้งใจเรียนให้เต็มที่นะคะ ตั้งใจฟังที่คุณครูสอน อ่านหนังสือทบทวนมากๆ
จะได้ไม่ต้องเสียเงินไปเรียนพิเศษเพิ่มเติม แล้วจะได้เอาเวลาไปพักผ่อนด้วยนะ
(ยกเว้นในกรณีที่จำเป็นต้องเรียน หรือต้องการศึกษาเพิ่มจริงๆนะคะ อิอิ)

ส่วนตอนนี้.. เกรซก็ยังคงไปถ่ายละครอยู่เรื่อยๆเช่นเดิมค่ะ
มีข่าวแว่วๆลือๆมาว่า อาจได้ฉายเดือนหน้า.. ยังไงก็รอดูกันอีกทีนะคะ อะไรๆก็ไม่แน่นอน จนกว่าจะมีทีเซอร์ ^^
หลายคนอาจจะท้วงว่า.. ละครเพิ่งจะถ่ายไปได้เพียงครึ่งเรื่องเท่านั้น จะถูกนำมาฉายจริงหรือ ?
ก็ตอบตรงนี้ว่าค่อนข้างมีความเป็นไปได้ในระดับนึงค่ะ กับละครของช่อง7 ไม่ว่าจะค่ายใด ผู้จัดคนไหน
ถ้าหากทางช่องเห็นว่าเหมาะสมที่จะนำมาลง ต่อให้เพิ่งถ่ายไปไม่ถึง 50 เปอร์เซ็นต์ ก็ลงจอได้ค่ะ

แต่ GC ขอภาวนาว่า อย่าให้เป็นเช่นนั้นเลยดีกว่านะคะ.. สงสารเกรซ เดี๋ยวจะไม่ได้พักผ่อนเอา แถมต้องเรียนด้วย
ค่อยๆถ่ายไปเรื่อยๆ ช้าๆ แต่ว่าชัวร์ คงจะดีกว่านะคะ .. ยังไงก็อีกไม่นานแน่นอน ^^

ด้วยรักและรักจัง :D
GraceClub

จากคุณ : MF Angsumalin
เขียนเมื่อ : 16 พ.ค. 54 11:45:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com