Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีเพื่อนๆสาย ร็อค 60s-80s หรือเปล่าครับ? ติดต่อทีมงาน

ตามนั้นเลยครับ ตอนนี้คลั่งไคล้ร็อคยุคเก่ามาก ไม่ได้ฟังเพลงใหม่ๆเลย หาแต่เพลงร็อคยุคเก่าฟัง ความเก่านี้มันไม่เก่า แต่เก๋าจริงๆครับ อิอิ

ที่ฟังตอนนี้มี GN'R (ตอนนี้เป็นสาวกไปแล้วครับ คลั่งมาก) ,Led zeppelin, 
Deep purple, UFO, The rolling stones, Bon jovi, Aerosmith, Def lampard,
Black sabbath,The cream

ใครชอบแนวนี้แนะนำตัวหน่อยครับ หรือมีวงอะไรแนะนำมาได้เลยครับ 

\m/

จากคุณ : CLASHFAN
เขียนเมื่อ : 24 พ.ค. 54 12:44:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com