Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอถามสาวๆที่เร่าร้อนที่สุด~ Hottest เกี่ยวกับเรื่องมือถือ oppo กับ 2pm ค่ะ ติดต่อทีมงาน

เราชอบฟังเพลงของหนุ่มๆทั้งบ่ายสองทั้งตีสองเลยนะคะ
เเต่ไม่ได้ติดตามข่าวเกาะติดเหนียวเเน่นเหมือนเเฟนคลับ

เลยอยากถามว่าตอนที่หนุ่มโฆษณามือถือให้ oppo เนี่ย
มีอะไรที่สาวๆฮอตเทสพอใจหรือไม่พอใจกันบ้างไหมคะ

เห็นบางคนบอกว่าดีใจที่ทูพีเอ็มไม่ต้องเป็นพรีเซนเตอร์ให้ oppo ต่อเเล้ว
มันเกิดอะไรขึ้นหรอคะ เเล้วจริงหรือเปล่าคะ ที่ต้องซื้อมือถือถึงจะได้สิทธิพิเศษอะไรเเบบนี้

เราไม่ค่อยรู้อะไรเกี่ยวกับเรื่องนี้เลยค่ะ อยากให้สาวๆตัวจริงของหนุ่มบ่ายสองมาไขข้อข้องใจทีนะคะ ^____^

ปล.เพิ่มเติม คือเรามาถามเพราะว่าตอนนี้มีข่าวว่า JYJ จะเป็นพรีเซนเตอร์ให้ oppo ต่อจาก 2pm ค่ะ หวังว่าจะฮอทเทสใจดีจะช่วยเเชร์ข้อมูลกันเยอะๆนะคะ เราจะได้เตรียมตัวไว้ก่อนค่ะ

ปล.2 เราไม่รู้ว่าถ้าถามเพราะวงอื่นสาวๆฮอทเทสจะไม่พอใจหรือเปล่า เเต่เราเจตนาดีนะคะ สาวๆคงใจดีเนอะ อีกอย่างคือข่าวนี้ยังไม่เป็นทางการนะคะ

แก้ไขเมื่อ 25 พ.ค. 54 21:42:10

แก้ไขเมื่อ 25 พ.ค. 54 21:40:16

จากคุณ : MysticMicky
เขียนเมื่อ : 25 พ.ค. 54 21:38:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com