Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คำแปลบทสัมภาษณ์ (Jerry X Ella Special Talk) Down with love Pictorial Japanese version ติดต่อทีมงาน

Jerry X Ella Special Talk flower

บทสัมภาษณ์ Part1 flower

ละคร (DWL) ถ้าหากไม่มี Jerry Yan กับ Ella Chen คู่นี้แล้วละก็ไม่มีทางสำเร็จหรอก ทุกคนล้วนรู้ดีว่าการร่วมงานครั้งแรกของคนทั้งสอง ก็ทำให้เขาทั้งคู่กลายเป็นเพื่อนสนิท วันที่สัมภาษณ์พอดีเป็นหลังวันเกิดเจอร์รี่ไม่กี่วัน ดังนั้นเอลล่าได้นำเค้กมาด้วย เนื่องจากที่ไม่ได้เจอกันนาน ทำให้ทั้งสองใบหน้ายิ้มแย้มเบิกบานมาก

ช่วงสนทนาจึงตกอยู่ในภวังค์(พึ่งพิงกันและกัน) ค่อยๆรำลึกความทรงจำระหว่างถ่ายทำ และความรู้สึกครั้งแรกที่เจอกัน เจอร์รี่และเอลล่าต่างก็ได้พูดถึงความรู้สึกจากก้นบึ้งของหัวใจ

เจอร์รี่และเอลล่าต่างก็มีส่วนเหมือนกับบทบาทที่แสดงมาก flower

---------สาเหตุที่ตัดสินใจรับเล่นเรื่องนี้คือ?

Ella: บทละครดีมากจริงๆ แล้วก็เป็นเพราะเจอร์รี่ที่เล่นเรื่องนี้ด้วย

Jerry: ของผมก็เป็นเพราะเอลล่าเล่นเรื่องนี้ผมก็เลยรับเล่นเลย555 (หัวเราะ)

Ella: สรุปเราสองคนรับเล่นละครเรื่องนี้เพราะเราต่างมีแรงดึงดูดซึ่งกันและกัน555 (หัวเราะ) คือว่า...จนถึงตอนนี้เรายังไม่เคยเล่นด้วยกันไงล่ะ ดังนั้นก็เลยอยากลองร่วมงานดู อยากรู้ว่าหมอนี่อยู่ด้วยกันยากจริงหรือไม่555 (หัวเราะ)

Jerry: 555(หัวเราะด้วย) ของผมก็อยากรู้ว่าร่วมงานกับเอลล่าแล้วจะมีเกิดปรากฎการณ์อะไรใหม่ๆขึ้นมาบ้างนะ......

Ella: ก็เป็นเพราะอยากร่วมแสดงด้วยกันแหละ

Jerry: อื้ม เพราะก่อนหน้านี้นึกภาพไม่ออกมั้ง

Ella: นึกไม่ถึง มันไม่เลวเลยใช่มั้ยล่ะ555 (หัวเราะ)?

Jerry: อื้ม (หัวเราะ) เพราะยังถ่ายทำภาคสองด้วยใช่มั้ยล่ะ

Ella: มีด้วยเหรอ555 (หัวเราะ)

(ยังไม่จบมีต่อภาค2)wink

http://weibo.com/1747801355

จากคุณ : พี่ R
เขียนเมื่อ : 4 มิ.ย. 54 01:32:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com