Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

TS6:{{GRACECLUB คลับสบายๆของคนรักเกรซ}}#170 แม้จะเงียบเหงา แต่เราก็มีความรักให้เกรซตลอดนะจ๊ะ ^ ^{แตกประเด็นจาก C10628258} ติดต่อทีมงาน

รักคุณรักคุณ  สวัสดีความรัก คลับที่ 170 ค่ะ  รักคุณรักคุณ

ขึ้นคลับใหม่ในวันเสาร์ตอนเกือบเที่ยงๆ .. คนแตกกระทู้ก็ชักหิวๆแล้วค่ะ 55
อ่ะๆ ไม่เป็นไร แตกกระทู้ให้เสร็จก่อน แล้วค่อยไปหาอะไรทาน ก็คงได้แหละเนอะ ^^

หลังจากวันก่อนคุณแม่ตุ๊กตามาโพสท์ให้แฟนๆของเกรซได้ลั้ลลาว่า จะจัดมินิคอน
และเราก็ได้ข้อสรุปอยู่ที่.. งานจะจัดขึ้นราวๆวันเกิดของเกรซปีหน้า
(โอ้วววว ! ตายละ.. 29 มีนาคม 2555 เลยเหรอคะเนี่ย นานใช้ได้เลย หุหุ)
ทั้งนี้ทั้งนั้น ค่าบัตรที่ได้จะถูกนำไปใช้ในการกุศล เพื่อสร้างห้องน้ำให้กับวัดทีขาดแคลนค่ะ
ใครที่งบน้อย หรือยังไม่มีงบสำรอง ก็เตรียมตัวเก็บตังค์กันตั้งแต่เนิ่นๆได้เลยนะคะ จะได้ไปเจอกัน และทำบุญด้วยกัน ^^

ตอนนี้เกรซก็ยังมีการถ่ายละครอยู่เรื่อยๆค่ะ ตราบใดที่ละครยังไม่ปิดกล้อง ^^
แถมวันก่อนยังได้มีโอกาสไปแคสละครใหม่ๆอีกด้วย.. เป็นเรื่องน่ายินดีนะคะ
เพราะไม่ว่าผลจะออกมาเป็นยังไง อย่างน้อยๆ เกรซก็ได้โอกาสในการแสดงความสามารถแล้ว
ที่เหลือ เราก็มารอลุ้นรับสิ่งดีๆที่จะเกิดขึ้นกับเจ้าของคลับ ในวันข้างหน้ากันค่ะ ^^

ช่วงนี้ฝนตก รถติด ชีวิตก็อาจจะยุ่งเหยิงวุ่นวายกันไปบ้าง
ยังไงก็อย่าลืมรักษาสุขภาพกันด้วยนะคะ ยังไงสุขภาพก็ต้องมาก่อนเสมอ
สำหรับคนวัยทำงาน กับ เด็กๆวัยเรียน ก็ขอให้มีแรงใจในการทำงาน ในการเรียนกันนะคะ
เกรซคลับเป็นกำลังใจให้ทุกๆคนเสมอนะคะ .. เพราะเราเป็นครอบครัวเดียวกัน .. ใช่มั้ยคะ ^^

ฝากสายฝนไปบอกเกรซด้วยว่า ชาวเกรซคลับทุกคนรักเกรซมากมายนะคะ
อย่าลืมดูแลตัวเอง พักผ่อนเยอะๆ ตั้งใจเรียน ตั้งใจทำงานนะจ๊ะ

ด้วยรัก...ทุกวินาที
GraceClub

จากคุณ : MF Angsumalin
เขียนเมื่อ : 4 มิ.ย. 54 11:52:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com