Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>> Zai Zai Lover-s Home 11 June 11 : Zai @ SH International Film Festival + LWF Press Con{แตกประเด็นจาก C10628355} ติดต่อทีมงาน

พลุ...สวัสดีเช้าวันเสาร์ที่ 11 มิถุนายน กลางเดือนเกิดเจ้าบ้านด้วยนะคะ ^O^ .พลุ

และแล้ววันเกิดเจ้าบ้านก้อผ่านไปแล้ว “ไจ่ไจ๋”  หนุ่มอายุ 30 ปีเต็ม เป็นหนุ่มเต็มตัวแล้ว..
ไจ่ไจ๋ได้รับคำอวยพรดีๆ จากผู้คนมากมายๆที่รักเค้า ทั้งแฟนๆ และ คนรอบข้างค่ะ

วันนี้(11 ) ไจ๋ จะไปร่วมงาน “Shanghai International Film Festival” ซึ่งเมื่อคืนไจ๋เดินทาง
ไปถึง SH เรียบร้อยแล้วนะคะ มีแฟนไปรอรับที่สนามบิน ต่างบอกว่าไจ๋น่ารักและอารมณ์ดี
และพรุ่งนี้ไจ๋ก็จะมีงาน Press Conference ของหนังเรื่อง “Live With Fashion” อีกงาน
เรามาติดตามข่าวและรูปกันนะคะ ^O^

..ตอนนี้ ไจ๋กำลังยังคงถ่ายทำหนังเรื่องใหม่ “ 新天生一對 (New Match Made in Heaven)   ซึ่งเริ่มถ่ายทำกันไปบ้างแล้วที่ Kenting ที่ไต้หวัน ซึ่ง“ไจ๋ “ที่รับบทเป็น
คุณพ่อนักแข่งรถมอเตอร์ไซต์ที่มีลูกติดเป็นเสี่ยวเสียวปิ่น พร้อมนักแสดงสาว Ella แห่งวง SHE  
ซึ่งหนังเรื่องนี้ จะถ่ายทำที่ไต้หวันและบางฉากที่เมืองจีนคือเซี้ยงไฮ้ .. ตอนนี้เราก้อต้องติดตามกองถ่ายนี้กันค่ะ

...สำหรับหนังเรื่อง “Saving General Yang” หรือ ขุนศึกตระกูลหยาง ที่มีกำหนดถ่ายทำประมาณเดือนสิงหาคมค่ะ  ตอนนั้นก้อมีข่าวออกมาให้ติดตามเป็นระยะๆนะคะ ว่าไจ๋จะได้เล่นเป็นองค์ชายหยางคนที่เท่าไหร่  ต้องติดตามข่าวกันต่อไปค่ะ

... ส่วนละครฟอร์มยักษ์ The other shore of 1945”( 彼岸1945)  ก็ยังไม่มีกำหนดออกฉายที่แน่นอน
เพราะต้องรอตัดต่อเป็น 2 เวอร์ชั่น ทั้งของฝั่งไต้หวัน และ ฝั่งจีน ซึ่งคาดว่าฝั่งไต้หวันน่าจะออกฉายก่อน
ประมาณเดือนกรกฎาคมนี้ ตอนนี้มี Trailer ทั้งหมด 4 ตอน ออกมาให้ชมกันแล้ว
โดยหมอทหาร Su Tai Ying เนื้อเรื่องเข้มข้น น่าติดตามมากๆค่ะ อย่าลืมติดตามชมกันให้ได้นะคะ

ตอนนี้  V.I.C เปิดเว็บใหม่แล้วเป็น www.vic-fanclub.net แล้วนะคะ
และจะต้องมีการ register ใหม่ พร้อมทั้งโอนถ่ายข้อมูลสำหรับสมาชิกเก่า
ดังนั้น สาวๆอย่าลืมไปสมัครและ โอนถ่ายข้อมูลกันนะคะ

ก้อขอให้ไจ๋มีความสุขในชีวิต และการทำงาน ได้พักผ่อน และขอให้กินอิ่มนอนหลับ
พร้อมที่จะทำงานด้วยพลังและการสร้างสรรค์ค่ะ ^__^

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 11 มิ.ย. 54 10:33:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com