Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>> Zai Zai Lover-s Home 12 June 11 : Zai @ TW&#8230;shooting &#8220;New Matchmade in the Heaven&#8221;<<{แตกประเด็นจาก C10671883} ติดต่อทีมงาน

นกดื่มชา...สวัสดีค่ำคืนวันอาทิตย์ที่ 12 มิถุนายน 2011 นะคะ..^O^flower

พรุ่งนี้วันจันทร์ เริ่มต้นวันใหม่ของอาทิตย์ ด้วยพลังและรอยยิ้มนะคะ

...จบลงอย่างสวยงาม สำหรับการเดินทางทริปสั้นๆ ของไจ๋เพื่อร่วมงาน  “Shanghai International Film Festival”
และงาน Press Con ของ “Live With Fashion” เมื่อสุดสัปดาห์ที่ผ่านมา
อย่างไร ก็ยังเหลือควันหลงของรูปในงาน ให้เราได้ดูกัน พร้อมทั้งข่าวและ Clip ให้เราได้ดู
แก้คิดถึงกันได้เยอะนะคะ..^__^

..ตอนนี้ ไจ๋ก้อกลับไปถ่ายทำหนังเรื่อง “ 新天生一對 (New Match Made in Heaven)   กันต่อที่ Kenting ที่ไต้หวัน
และเร็วๆนี้ไจ๋ก้อจะบินไปกลับเซี้ยงไฮ้อีกครั้ง เพื่อถ่ายทำอีกส่วนของหนังเรื่องนี้ค่ะ
เรื่องนี้“ไจ๋ “ที่รับบทเป็นคุณพ่อนักแข่งรถมอเตอร์ไซต์ที่มีลูกติดเป็นเสี่ยวเสียวปิ่น
พร้อมนักแสดงสาว Ella แห่งวง SHE   ตอนนี้เราก้อต้องติดตามกองถ่ายกันไปเรื่อยๆค่ะ

...สำหรับหนังเรื่อง “Saving General Yang” หรือ ขุนศึกตระกูลหยาง
ที่มีกำหนดถ่ายทำประมาณเดือนสิงหาคมค่ะ  ตอนนี้คงต้องติดตามเป็นระยะๆ
ว่าไจ๋จะได้เล่นเป็นองค์ชายหยางคนที่เท่าไหร่ค่ะ

... ส่วนละคร The other shore of 1945”( 彼岸1945)  ก็ยังไม่มีกำหนดออกฉายที่แน่นอน
เพราะต้องรอตัดต่อเป็น 2 เวอร์ชั่น ทั้งของฝั่งไต้หวัน และ ฝั่งจีน
ซึ่งคาดว่าฝั่งไต้หวันน่าจะออกฉายก่อน ประมาณเดือนกรกฎาคมนี้ และมี Trailer ออกมาแล้ว
ทั้งหมด 4 ตอน  ติดตามดูหมอทหาร Su Tai Ying กันได้นะคะ

สำหรับเว็บทางการของไจ๋ คือ V.I.C เปิดเว็บใหม่แล้วเป็น www.vic-fanclub.net ค่ะ
ซึ่งจะต้องมีการ register ใหม่ พร้อมทั้งโอนถ่ายข้อมูลสำหรับสมาชิกเก่า
ส่วนสมาชิกใหม่ สามารถสมัครได้เลย ดังนั้น สาวๆอย่าลืมไปสมัครและ โอนถ่ายข้อมูลกันนะคะ

....ก้อขอให้ไจ๋มีความสุขในการทำงาน ได้พักผ่อน นอนหลับ กินอิ่ม...
พร้อมที่จะทำงานด้วยพลังและการสร้างสรรค์ค่ะ ^__^

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 12 มิ.ย. 54 22:24:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com