Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อ๊อฟ ศุภณัฐ เคยออกอัลบั้มเพลงสตริงด้วยใช่ไหมค่ะ ติดต่อทีมงาน

เมื่อคืนดูราชรถมาเกย คำถามถามประมาณว่า นักร้องท่านใดที่เคยออกแต่อัลบั้มลูกทุ่ง รายการเฉลยว่า อ๊อฟเคยออกแต่อัลบั้มลูกทุ่ง เราเลยงงค่ะ คือ เข้าใจว่าอ๊อฟก็เคยออกสตริงด้วยไม่ใช่หรอ อย่างเพลง แผลเดิม กับเพลง เปลี่ยนใจหน่อยได้ไหม เนี่ยเรายังร้องได้อยู่เลย (ลองเซิสดูแล้ว เพลงสองเพลงนี้มาจากกอัลบั้ม Show Aof) รึเราเข้าใจผิดไป - -"

ใครรู้รายละเอียด ช่วยแก้ข้อสงสัยให้ทีนะคะ ขอบคุณค่ะ ^^

จากคุณ : นู๋สโนว์
เขียนเมื่อ : 14 มิ.ย. 54 11:01:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com