Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

{{{{{ เมื่อพี่มาร์คอยากกินตับ ?? }}}}} ติดต่อทีมงาน

จากข้อความในคลิปนะคะ ,,

!!! หากประสงค์จะแสดงความเห็นในวิดีโอนี้ หรือกำลังจะก๊อปวิดีโอนี้ ..โปรดอ่าน !!!

วิดีทัศน์นี้จัดทำขึ้นด้วยวัตถุประสงค์เพื่อความบันเทิงจากการรับชมเท่านั้นนะครับ
ไม่มีเจตนาในการสร้างความเสื่อมเสีย ดูหมิ่นดูแคลน หรือมีเจตนาแอบแฝง
ต่อบุคคล / กลุ่มบุคคล / พรรค หรือฝักฝ่ายการเมืองใดทั้งสิ้น

โปรดหลีกเลี่ยงการแสดงความเห็นไปในทางด่าทอด้วยคำผรุสวาทหยาบคาย
หรือกล่าวอ้างถึงบุคคลที่สามโดยไม่จำเป็นด้วยครับ
ในระยะการเผยแพร่วิดีโอลักษณะใกล้เคียงวิดีโอนี้
(http://www.youtube.com/watch?v=ykrW0JVUl_g) ที่ผ่านมา
มีการแสดงความเห็นจำนวนมากที่เข้าข่ายสองประเด็นข้างต้น
(..ซึ่งแน่นอนครับ บทสรุปมักจะเหมือนๆ กัน คือถูกผมลบ)

หากจะแสดงความเห็นต่อผู้ทำ/เผยแพร่วิดีโอ (ผม) โดยตรง ผมยิ้มรับทั้งคำชม
และคำตำหนิครับ ขอเพียงแต่โปรดแสดงออกอย่างสุภาพชนพึงกระทำ..เป็นใช้ได้
ผมแค่ทำวิดีโอเพื่อความบันเทิงจากการรับชมครับ ในวิดีโอก็ไม่ได้ด่าทอใครทั้งสิ้น
อย่าถึงขั้นต้องแสดงความเห็นที่รุนแรงเลยครับ ผมไม่ได้ฆ่าคนตาย

หรือท้ายสุดหากใครยังยืนกรานจะพิมพ์ตามที่ผมขอให้หลีกเลี่ยงให้ได้
ก็ตามสบายครับ.. ถ้าความเห็นไม่เหมาะสมผมก็ลบออก (ไม่ว่าจะพาดพิงถึงใครก็ตาม)
หรือพิจารณาดำเนินการตามเหมาะสม แล้วแต่กรณี

หากชอบ ขำ ฮา อมยิ้ม ..เอาให้เต็มที่ตามสภาพแวดล้อมอำนวยเลยครับ
หากไม่ชอบ เซ็ง โกรธ เบื่อ ..ให้รีบปิดวิดีโอนี้โดยพลัน

ขอบคุณครับ

โดยส่วนตัวคนทำเมพมากกก เป๊ะโพด ๆ

จากคุณ : spns
เขียนเมื่อ : 14 มิ.ย. 54 23:28:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com