Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เพลงไม่ดัง ที่ยังตราตรึงใจ ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้มาย้อนฟังเพลงเก่าๆ

มีหลายเพลงที่เราไม่ได้ฟังตามกระแส

บางเพลงฟังแล้ว เสียดาย ทำไมมันไม่เป็นที่นิยม

แต่ไม่เป็นไร ผมว่า นักร้อง ความสุขของเขา คือ การได้ร้องเพลง

แค่ตัวเองชอบก็น่าจะเพียงพอ(หรือเปล่าไม่ทราบ)

และถ้านักร้องที่ผมจะขอนำเพลงของเขามาบอกเล่า ว่าผมชอบเพลงเหล่านี้เพียงใดได้ทราบ

ขอให้รู้ว่า ผมชอบเพลงเหล่านี้มากครับ

รวมไปถึงคนแต่ง คนเรียบเรียง ผู้เกี่ยวข้องทั้งหมด

ผมชอบมากๆ ครับ เป็นกำลังใจให้ด้วย

จากคุณ : DekChaiDam
เขียนเมื่อ : 28 มิ.ย. 54 22:22:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com