Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>> Zai Zai Lover-s Home 4 July 11 : Zai @.. Shooting..Matchmade in the Heaven @ Taipei..<<{แตกประเด็นจาก C10726226} ติดต่อทีมงาน

flower...สวัสดีคืนวันจันทร์ที่ 4 July ค่ะ เริ่มเดือน 7 ของปีนะคะ...flower

..ช่วงนี้ข่าวคราวของเจ้าบ้าน ก้อเงียบๆไป มาเป็นระยะๆ หลายวันก่อนเชิญ media ไปเยี่ยมกอง ถึง Kenting เมืองทางใต้ ถัดจากเกาสงนะคะ
แต่ตอนนี้ กลับมาถ่ายทำแถวๆไทเป และเมืองรอบๆแล้วค่ะ ซุ่มเงียบถ่าย กับหนังเรื่อง “ 新天生一對 (Match Made in Heaven)    
หลังจากนี้ ไจ๋จะบินกลับไปเซี้ยงไฮ้อีกครั้ง ประมาณกลางเดือน July นี้
โดยเรื่องนี้“ไจ๋ “ที่รับบทเป็นคุณพ่อนักแข่งรถมอเตอร์ไซต์ที่มีลูกติดเป็นเสี่ยวเสียวปิ่น
พร้อมนักแสดงสาว Ella แห่งวง SHE ตอนนี้เราก้อต้องติดตามกองถ่ายกันไปเรื่อยๆค่ะ

...สำหรับหนังเรื่อง “Saving General Yang” หรือ ขุนศึกตระกูลหยาง
ข่าวบอกว่าไจ๋จะรับบทเป็น “Yang 4” โดยกำหนดถ่ายทำคือ ประมาณเดือนสิงหาคมนี้ค่ะ โดย Yang 4 นี้และจะเริ่มการถ่ายทำในเดือนสิงหาคมนี้ ประมาณวันที่ 2 ค่ะ
ติดตามข่าวกันได้ต่อไปนะคะ เพราะรายชื่อนักแสดงเริ่มทยอยๆ ออกมาแล้วเหมือนกันค่ะ

นอกจากนี้ กลางเดือนนี้ อัลบั้มของพี่ชายไจ๋ Vanness ที่มีไจ๋ร้อง Rap และ Feat กับพี่ชายในเพลง Do it.
ก้อกำลังจะออกมาให้ฟังแล้วนะคะ สำหรับน้ำเสียง การ Rap ที่ Vanness ชอบมากๆจะเป็นยังไง
รอติดตามฟังกันได้นะคะ เร็วๆนี้จ้ะ ^__^

... ส่วนละคร The other shore of 1945”( 彼岸1945)  ก็ยังไม่มีกำหนดออกฉายที่แน่นอน
เพราะต้องรอตัดต่อเป็น 2 เวอร์ชั่น ทั้งของฝั่งไต้หวัน และ ฝั่งจีน
ซึ่งคาดว่าฝั่งไต้หวันน่าจะออกฉายก่อน ประมาณเดือนกรกฎาคมนี้ และมี Trailer ออกมาแล้ว

....ก้อขอให้ไจ๋มีความสุขในการทำงาน สุขภาพร่างกายแข็งแรง มีความสุขในทุกๆวันและเวลา
พร้อมที่จะทำงานด้วยพลังและการสร้างสรรค์ค่ะ ^__^

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 4 ก.ค. 54 20:58:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com