Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>> Zai Zai Lover-s Home 20 July 11 : Zai @ Resting time&Prepare go to Press Con@China <<{แตกประเด็นจาก C10771388} ติดต่อทีมงาน

flower...สวัสดีค่ำคืนวันพุธที่ 20 July ของเดือน 7 ค่ะ บ้านไจ๋ทุกคน...flower

..ตอนนี้ การถ่ายทำหนังเรื่อง “ 新天生一對 (Match Made in Heaven)    
ก้อพักกองและถ่ายทำในส่วนของไจ๋เสร็จแล้วนะคะ เลยทำให้ไจ๋ได้มีเวลาพักผ่อนมากขึ้น
ซึ่งหนังเรื่องนี้ ยังต้องมีฉากที่เมืองจีนอีกนะคะ และหลังจากนี้สิ้นเดือน วันที่ 30 July
ไจ๋จะมีงาน Press Con media ที่ปักกิ่ง เพื่อเปิดตัวหนังเรื่องนี้ด้วยค่ะ เราก้อต้องมาติดตามข่าวกันนะคะ

...สำหรับหนังเรื่อง “Saving General Yang” หรือ ขุนศึกตระกูลหยาง
จะเริ่มต้นงาน Press Con ในวันที่ 2 สิงหาคม นี้ค่ะ โดยไจ๋ที่ข่าวบอกว่าเป็น Yang 4 นี้
ก้อยังไม่ได้มีการ confirm ทางการนะคะ ซึ่งจะเริ่มการถ่ายทำในเดือนสิงหาคมนี้แล้วค่ะ
ติดตามข่าวกันได้ต่อไปนะคะ

ส่วนเพลงของพี่ชายไจ๋ Vanness ที่มีไจ๋ร้อง Rap และ Feat กับพี่ชายในเพลง Do it นั้น
ก้อออกมาให้ฟังแล้วนะคะ สำหรับน้ำเสียง การ Rap ที่ Vanness ชอบมากๆ ตามโหลด หรือฟังได้ที่นี่ค่ะ

... ส่วนละคร The other shore of 1945”( 彼岸1945)  ยังไม่มีกำหนดฉายจนถึงบัดนี้
ก้อได้แต่หวังว่า ผู้ใหญ่ของทั้งสองประเทศ จะตกลงกันได้ และหนังได้นำออกสู่สายตา
ประชาชนในไม่ช้าค่ะ

....ก้อขอให้ไจ๋พักผ่อน นอนหลับ และทำสิ่งต่างๆ อย่างมีความสุขนะคะ ในช่วงเวลาพักผ่อนนี้
และกลับมาทำงานให้เต็มที่ มีความสุขในงานต่อไป และขอให้งานราบรื่นด้วยค่ะ
พร้อมที่จะทำงานด้วยพลังและการสร้างสรรค์ค่ะ ^__^

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 20 ก.ค. 54 23:10:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com