Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คชา ......นนทนันท์ อัญชุลีประดิษฐ์ นักล่าฝันอีก 1 คน ที่ทำให้ผมรู้สึก ...... ติดต่อทีมงาน

รู้สึกว่า.... เค้าเป็นอีก 1 คนที่มีตัวตนที่น่าค้นหาดีนะ
ออกตัวก่อนเลยครับ พอดี อยู่ ตปท. ไม่ค่อยได้มีโอกาสดู
แบบจริง ๆ จัง ๆ สักเท่าไหร่ แต่ก็ดูเรื่อย ๆ นะ เอ๊ะยังไง 555++
และส่วนตัวก็ไม่ได้ปักหลักเชียร์นักล่าฝันคนไหนเป็นพิเศษ
เอาใจช่วยทุก ๆ คนเลย

แต่แค่รู้สึกว่าน้องเค้า ดูเปลี่ยนไปจากวีคแรก ๆ มาก ๆ
ดูมีเสน่ห์กว่าเดิมเยอะเลย มีอะไรบางอย่างที่น่าติดตามดี
ชอบ วีธีการพูด การแสดงออก ทัศนคติ ของเค้า
รู้สึกว่าเค้าเป็นคนจริงใจกับความรู้สึกตัวเองดี ครับ คือ แมนดีอ่ะ
อ้อ อีกอย่างคือ ดูเค้าเป็นคนมุ่งมั่นดีนะครับ เหมือนเป็นคนที่มีเป้าหมายชัดเจน ทำให้ความรู้สึกเก่า ๆ ที่เคยมองน้องเค้า ไม่ค่อยดีสักเท่าไหร่
คือก็ไม่ได้มองไม่ดีอะไรนะ แค่ตอนแรก ๆ เฉย ๆ กับน้องเค้า รู้สึกว่าน้องเค้าเป็นคนไม่ค่อยมีมนูษย์สัมพันธุ์ ดูเงียบ ๆ ไม่ค่อยมีบทบาทอ่ะ มุมมองนั้นมันเปลี่ยนไปเลยครับ ตอนนี้รู้สึกดีขึ้นมากเลยกับน้องเค้า พอได้รู้จักตัวตนน้องเค้ามากขึ้นก็เริ่มรู้สึกว่า น้องเค้าเป็นคนมีเสน่ห์ดีนะครับ ยิ่งดูนาน ๆ ยิ่งรู้สึกว่าน้องเค้าเป็นคนมีอะไรเยอะดีครับ เป็นคนมีของอ่ะ น่าสนใจดีครับ ปกติก็จะดูแต่ผู้หญิงนะ 555++ แต่ขอชื่นชมน้องคชา ครับ น้องเป็นนักล่าฝันคนนึงที่ทำให้พี่รู้สึกเปลี่ยนไปจากเดิมที่มองน้องตอนแรก ๆ มาก ๆ เลย

จากคุณ : F.Fay
เขียนเมื่อ : 22 ก.ค. 54 16:32:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com