Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้นี้มีแต่แฟนแคมงาน 2PM EVS Fan Meeting เจ้าค่ะ รักนะ เจ้าพวกรั่ว ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ EVS ด้วยที่จัดงานได้ดี มีปัญหาน้อยกว่างาน meeting อื่นๆ ที่เคยไป

Hottest ส่วนใหญ่ก็น่ารัก นิสัยดี เจอโมเม้นท์น่ารักๆ ของทั้ง 2PM และแฟนคลับมากมายค่ะ

โดยเฉพาะที่สนามบิน ที่ไปส่งกันได้เรียบร้อยและน่ารักมาก

กระทู้นี้ก็ขอรวบรวม Moment ต่างๆ ของแฟนแคม ซึ่งต้องแยะมากๆ ดูกันให้ตาแฉะกันไปเลยทุกคน

ปูลู ขอขอบคุณเจ้าของคลิปทุกท่านที่ถ่ายวิดีโอแห่งความสุขมาให้พวกเราได้ชมกัสน

ปูลู2  ถ้าน้องๆ พี่ๆ คนไหน เจอแหล่งแฟนแคมเพิ่มเติม ช่วยแปะให้ข้าน้อยด้วยเน้อ

cr:danie2kwan

(fancam) 110730 Nichkhun Taecyeon
http://www.youtube.com/watch?v=yC9dQMTUqgg

แก้ไขเมื่อ 31 ก.ค. 54 20:45:10

แก้ไขเมื่อ 31 ก.ค. 54 19:51:38

จากคุณ : ผู้กอง
เขียนเมื่อ : 31 ก.ค. 54 19:50:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com