Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอรูป คิมจุนซู 2pm แบบไฟล์ละเอียดหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

ขอรูปจุนซูแพนด้าแมนหน่อยน๊าค๊า ฮอตเทสที่น่ารักกกทั้งหลาย อยากได้ใหญ่ๆเลย แบบขนาดไฟล์เป็นเมกเลยอะค่ะ
เราจะเอาไปอัดเป็นโปสเตอร์เป็นของขวัญให้พี่สาว คนอื่นด้วยก้ได้นะ มีคู่ซูโฮ จุนบราส์ ก้เอานะคะ 555555

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ ช่วยเราด้วย เราหาไม่เองไม่เจอใหญ่ๆเลย T T

จากคุณ : EleMent M@stER
เขียนเมื่อ : 31 ก.ค. 54 20:48:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com