Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หลานผมมันบอกว่า น้าอ่ะยังฟัง 3.2.1 อยู่เหรอ ติดต่อทีมงาน

เมื่อวานหลานมันแย่งหูฟัง ipod ผมไปฟังง แล้วพอดีผมฟังเพลง มีอีกไหม ของ 3.2.1
มันขำ แล้วบอกว่าน้าอ่ะ ฟังเพลงแบบนี้ก็เป็นเหรอ นึกว่าน้าจะฟังลูกทุ่งสะอีก -*-
โหไอ้หลานคนนี้ มันมองเราขนาดนั้นเหรอฟ่ะ (แต่จริงๆผมว่าเพลงเค้าก็เพราะน่ะแนวมันออก R&B มันโยกได้นิดๆ)
ผมเลยบอกหลานมันไปว่า มันเป็นแนวของน้านะ ฮ่าๆ น้าชอบทุกแนวนั่นแหละ

ปล.ผมอายุ 28 ปี, หลานอายุ 14 ปี
ถามหน่อยน่ะคับ ใครอายุประมาณนี้แล้วฟังเพลงแนวนี้บ้างอ่ะคับ เผื่อว่าผมจะมีเพื่อนมั่ง -*-

จากคุณ : TreeMafia
เขียนเมื่อ : 1 ส.ค. 54 11:03:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com