Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>> Zai Zai Lover-s Home 2 Aug 11 : Zai in Saving General Yang Press Con @ Kai Feng<<{แตกประเด็นจาก C10835442} ติดต่อทีมงาน

flower...สวัสดีวันใหม่ บ้านใหม่ ต้อนรับสิ่งดีๆ ใหม่ๆกันนะคะ ทุกๆคน...flower

วันนี้ หนังเรื่อง “Saving General Yang” หรือ “ขุนศึกตระกูลหยาง”
จะมีงาน Press Con ขึ้นเพื่อเปิดตัวเหล่านักแสดงตระกูลหยาง และ ทีมงานของหนังเรื่องนี้
โดยวันนี้เราจะได้รู้กันว่าไจ๋จะได้รับบทเป็นหยางคนที่เท่าไหร่กันค่ะ งานนี้ตอนแรกจะจัดขึ้น
แบบกลางแจ้ง เอาบรรยากาศบ้านตระกูลหยาง แต่ด้วยสภาพอากาศฝนตกตอนนี้เลยต้องยกเลิก
งานกลางแจ้งไปจัดในโรงแรมแทน วันนี้ บ่าย 2 โมงครึ่งบ้านเรา ก้อมารอดูการถ่ายถอด
และไจ๋กันนะคะซึ่งหลังจากงานนี้ ก้อจะเริ่มถ่ายทำและเปิดกล้องที่เมือง Kaifeng นี้กันหล่ะค่ะ

..สำหรับหนังเรื่อง “ 新天生一對 (Match Made in Heaven)    
ก้อถ่ายทำเสร็จสิ้นแล้วค่ะ และในวันที่ 4 สิงหา นี้ หนังเรื่องนี้ก้อจะมีงาน Press Con
ขึ้นที่ปักกิ่งด้วยค่ะ เราก้อมารอดูต่อจากงานวันนี้กันนะคะ

...ก่อนหน้าที่ไจ๋จะไปเมืองจีนนี้ เลยได้มีเวลาพักผ่อนมากขึ้นและเข้ามาแชทกับแฟนๆ ใน V.I.C
และบอกถึงการเตรียมตัวสำหรับเรื่องตระกูลหยาง ว่าจะต้องฝึกขี่ม้าและอย่างอื่นมากมาย
รวมถึงการดูแลตัวเองด้วย นอกจากนี้ ไจ๋ยังเปลี่ยนรูป avatar ตัวเองซะใหม่ด้วยค่ะ ^O^

... ส่วนละคร The other shore of 1945”( 彼岸1945)  ยังไม่มีกำหนดฉายจนถึงบัดนี้
ก้อได้แต่หวังว่า ผู้ใหญ่ของทั้งสองประเทศ จะตกลงกันได้ และหนังได้นำออกสู่สายตา
ประชาชนค่ะ

....ก้อขอให้ไจ๋พักผ่อนให้เต็มที่ ทำงานเต็มที่และ งานดำเนินไปอย่างราบรื่น
มีความสุขในงานที่ทำ งานสำเร็จไปได้ด้วยดีค่ะ ร่างกายและจิตใจ พร้อมที่จะทำงานด้วยพลัง
และการสร้างสรรค์ค่ะ ^__^

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

แก้ไขเมื่อ 01 ส.ค. 54 23:26:13

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 1 ส.ค. 54 23:25:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com