Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>> Zai Zai Lover-s Home 4 Aug 11 : Zai in &#8220;Match Made in the Heaven&#8221; Press Con @ Beijing<<{แตกประเด็นจาก C10884265} ติดต่อทีมงาน

flower...สวัสดีวันใหม่ พฤหัสบดีที่ 4 สิงหา กันนะคะสาวๆ...flower

วันนี้เป็นอีก 1 วันในอาทิตย์นี้ และต้นเดือนสิงหาคม ที่ไจ๋จะมีงาน Press Conference ของ
หนังเรื่อง 新天生一對 (Match Made in Heaven)    นะคะ
งานวันนี้จัดขึ้นที่ปักกิ่งเวลา บ่าย 2 โมง เวลาบ้านเค้านะคะ
ช่วงนี้ เราก้อเลยได้เห็นหน้าไจ๋เยอะขึ้น ก่อนจะหายตัวไปทำงานต่ออีกไม่กี่วันข้างหน้าค่ะ
รอคอยดูภาพและคลิปงานวันนี้ได้นะคะ ^^

ส่วนงาน Press Con ที่จัดขึ้นที่ Kaifeng ของหนังเรื่อง “Saving General Yang”
หรือ “ขุนศึกตระกูลหยาง” ก้อมีงานเสร็จเรียบร้อยไปเมื่อวันที่ 2 และ Yang 3
หรือ “Yang San Lang” ก้อบินกลับปักกิ่ง ทิ้งมาดเข้ม และ พร้อมบรรดาขุนศึกไว้ให้เราติดตาม
รูปภาพ ข่าว และ บรรยากาศในงานให้เราดูแก้คิดถึงกันต่อ...

...ช่วงนี้ไจ๋แบ่งเวลามาแชทกับแฟนๆ และได้มีเวลาพักผ่อนมากขึ้นและเข้ามาคุยกับแฟนๆ
ใน V.I.C บ่อยมากๆ มีการพูดถึงจะ up รูปตัวเองจาก iphone4 ให้แฟนๆดูแต่ก้อทำไม่เป็น
และ บอกถึงการเตรียมตัวสำหรับเรื่องตระกูลหยาง ว่าจะต้องฝึกขี่ม้าและอย่างอื่นเปิดกระทู้รูป
ของตัวเองที่ถ่ายรถต่างๆของตัวเอง และ วิวในไทเปทั้ง 101 และบรรยากาศไว้ และ รูป avatar ตัวเองด้วยค่ะ ^O^

... ส่วนละคร The other shore of 1945”( 彼岸1945)  ยังไม่มีกำหนดฉายจนถึงบัดนี้
ก้อได้แต่หวังว่า ผู้ใหญ่ของทั้งสองประเทศ จะตกลงกันได้ และหนังได้นำออกสู่สายตา
ประชาชนค่ะ

....ก้อขอให้ไจ๋พักผ่อนให้เต็มที่ ทำงานเต็มที่และ งานดำเนินไปอย่างราบรื่น
มีความสุขในงานที่ทำ งานสำเร็จไปได้ด้วยดีค่ะ ร่างกายและจิตใจ พร้อมที่จะทำงานด้วยพลัง
และการสร้างสรรค์ค่ะ ^__^

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 4 ส.ค. 54 01:23:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com