Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สิก้ามาถึงไทยแล้ว ติดต่อทีมงาน

คุณนายมาถึงสุวรรณภูมิแล้ว มาแบบชิวมากอะ

[INFO] เจสสิก้า จะมาถ่ายแบบนิตยสารที่กรุงเทพฯ วันที่ 7 สิงหาคม ไฟล์ทบินลงตอน 21.00 น. (ไม่ชัวร์) เข้าพักที่โรงแรม หรรษา ราชดำริ (Hansar Rajdamri) เข้าแช็คอินเวลา 23.00 น. บริเวณที่ใช้ถ่ายแบบ รอบกรุงเทพ บริเวณ สนามหลวง ข้าวสาร และสตูดิโอ via Asiannews Update FB

แฟนแอค
@KHSD_HY ตอนนี้ทะลุ 70 กว่าคนไปแล้วค่ะ จำนวนคนเพิ่มขึ้นต่อวินาทีเร็วมาก ยิ่งกว่าชาร์ตออริกอน

@SSFC_puchi ใครอยู่โรงแรมเตือนกันเองด้วยนะคะว่าอย่าเสียงดัง อย่ารบกวนแขกที่มาพัก อย่าให้คนนอกเค้ามองได้ว่าพวกเราไม่มีมารยาทนะคะ ^^

@SSFC_puchi: อย่าไปวิ่งกรูในโรงแรมเค้ากันนะคะ เอาแต่พอดี ได้เห็นกันหมดแน่ๆค่ะถ้าไปรอตรงนั้นแต่ถ้าเราทำเสียงดังโดนเค้าไล่จะอดกันหมดเนอะ ^^

SSFC_puchi: ใครที่อยู่ที่โรงแรมตอนนี้ถ้าสิก้ามาลองอดใจไม่กรี๊ดยืนรอกันยิ้มกันอย่างสงบและมีมารยาทดูนะคะ แล้วเราจะรู้สึกดีที่เรามีมารยาทและระเบียบในการตาม

@SSFC_puchi: ไม่อยากให้คนเค้ามองว่าพวกเราไปสร้างความรำคาญให้แก่แขกเหรื่อเค้าอ่ะ อย่าเสียงดังกันนะคะทุกคน เข้าใจว่ามันยากก็ทวีตไปเผื่อฟลุ๊คทำได้กันนะคะ555

-การมาถึงของสิก้าครั้งนี้ ทำให้ทราบถึงความมีมารยาทและความเป็นผู้ดีของโซวอนที่ไม่รุมทึ้งเลยซักนิด และสิก้าก็เซอร์วิสแฟนๆดีมาก เยี่ยม! @labizarre

เจสสิก้า และคณะ เดินขึ้นโรงแรมไปอย่างสวัสดิภาพ

แก้ไขเมื่อ 07 ส.ค. 54 23:40:24

จากคุณ : ผู้หญิงของโซวอน
เขียนเมื่อ : 7 ส.ค. 54 22:55:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com