Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอเลียนแบบกระทู้ข้างล่างนะคะ อยากได้รูปทิฟฟานี่แบบไม่ยิ้มบ้างอ่ะค่ะ ติดต่อทีมงาน

ปกติแล้วเห็นมีแต่คนโพสรูปทิฟฟานี่ยิ้มสวยๆ เราเลยอยากรู้ว่าฟานี่มีมุมแบบหน้าบึ้งๆ บ้างรึป่าว เพราะได้ยินมาว่าเวลาทิฟฟานี่ไม่ยิ้มหน้าดุมากจริงรึป่าว เลยอยากเห็นอ่ะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ

จากคุณ : เลิฟทิฟ
เขียนเมื่อ : 9 ส.ค. 54 05:11:17 A:223.204.81.111 X: TicketID:326429

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com