Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอสอบถามเกี่ยวกับ manager ของสาวๆ SNSD หน่อยคะ ติดต่อทีมงาน

ตอนสิก้ามาไทย นอกเราจะคอยกรี๊ดดดดไปกับความน่ารักและก็แฟนเซอร์วิสชั้นยอดของเจสสิก้าแล้ว แหะๆ
เราก็ยังมีแอบสนใจพี่ manager สุดหล่อของสาวๆด้วยอะ วันนี้ก็เลยมีเรื่องอยากจะถามคะ
สาวๆ SNSD ทั้งวง มี manager กี่คนหรอคะ มีหัวหน้า manager อะไรแบบนี้หรือเปล่าคะ
แล้ว manager เค้ามีการหมุนเวียนไปดูแลวงอื่นไปมา แบบนี้หรือเปล่าคะ
อีกอย่างนึง การดูแลสาวๆ เค้าผลัดกันดูแลยังไงหรอคะ มีแบบ ผู้จัดการคนนี้ต้องดูแลเฉพาะคนนี้หรือเปล่าคะ
เหมือนเป็นผู้จัดการส่วนตัวของสาวๆแต่ละคนอะคะ

(ขอภาพประกอบด้วยก็ได้นะคะ เพิ่งมาติดตามสาวๆคะ เลยไม่ค่อยรู้จักผู้จัดการสาวๆเท่าไหร่
ขอสารภาพผิดว่า...แว้บแรกที่เห็นในแฟนแคมเจสสิก้าที่ีไทย เกือบคิดว่าเป็นผู้จัดการเป็นกิ๊กของเจสสิก้าอะไรแบบนั้น
ดีนะๆๆ เพื่อนมาบอกทัน อ๊ายยย หน้าแตกเลยเรา ฮ่าๆ)

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบของทุกคนนะคะ
พยายามหาคำตอบเองแล้ว แต่ก็หาไม่เจอ

จากคุณ : pom~pom
เขียนเมื่อ : 14 ส.ค. 54 20:44:40 A:110.49.226.220 X: TicketID:324563

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com