Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คลิปบรรยากาศคอนเสิร์ตอีทีซีที่แอลเอค่ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีแฟนเพลงอีทีซีนะคะ พอดีเราได้ไปดูคอนเสิร์ตของอีทีซีที่แอลเอมา ก้อเลยอยากจะนำบรรยากาศสนุกๆในงานมาให้ทุกคนได้ดูกัน พี่ๆทุกคนน่ารักและเป็นกันเองมากๆ แถมยังเล่นคอนเสิร์ตได้สุดยอดจริงๆ  โดยเฉพาะพี่หนึ่งที่ขนาดยังไม่หายป่วยดี ยังโชว์ได้ขนาดนี้ ก้อไม่รู้จะพูดยังไงแล้ว ไว้ดูในคลิปกันเองละกันเนอะ

ต้องขอออกตัวก่อนว่าเราไม่ได้มีความสามารถเรื่องถ่ายภาพซักเท่าไหร่ ก้อเลยเน้นถ่ายวีดีโอมาซะมากกว่า ขออภัยด้วยนะคะที่ถ่ายมาทั้งหมดไม่ได้ เนื่องจากกลัวว่าเมมโมรี่จะไม่พอ คลิปอาจจะขาดๆเกินๆ ถ่ายชัดบ้าง ไม่ชัดบ้าง ก้ออย่าว่ากันเลยนะคะ ขอให้สนุกสนานกับการรับชมค่ะ

อ้ออออ ก่อนจะไปอยากจะฝากไว้อีกเรื่อง ได้ยินเสียงสาวๆกรี๊ดกร๊าดดกันในคลิปก้อไม่ต้องตกใจนะคะ เราลุยเดี่ยวไปยืนหน้่าเวทีคนเดียว โดนล้อมทั้งด้านข้างและด้านหลัง ทั้งแขน ทั้งมือนี่เป็นปลาหมีกยิื่นข้ามหัวข้ามตัวเรามาจากไหนกันมากมายก้อไม่รู้ แถมคุณสาวๆยังทั้งเบียดทั้งดันตัวเองมาใส่เราอีก คงไม่ต้องบอกนะคะว่าอะไรมันมาโดนหลังเราบ้าง ดีนะที่เราไม่ใช่ผู้ชาย ไม่งั้นละก้อ…..หุหุหุ                          

นอกจากนี้ยังมีพวกที่ดื่มเข้าไปเยอะ ก้อไม่รู้ว่าเมากันรึป่าว เราเองโดนเหล้าสาดมาใส่เท้าเต็มๆ หาตัวคนทำไม่เจอ ไม่มีแม้แต่คำขอโทษ แต่ก้อไม่ได้โกรธอะไร คิดว่าเค้าคงไม่ได้ตั้งใจ แต่ที่ไม่ชอบใจมากกว่าคือ ได้ยินบางคนพูดจาเรียกพวกพี่ๆไม่ค่อยดีเลย ฟังแล้วโมโหแทน  ก่อนหน้านี้ก้อเจอคนที่แสดงกิริยาไม่ดีอีก เราในฐานะแฟนคลับคนหนึ่งเห็นแล้วก้อหงุดหงิดและไม่พอใจนะ แต่ก้อไม่รู้จะทำยังไง หรือจริงๆนี่เป็นเรื่องปกติของการดูคอนเสิร์ตอยู่แล้ว

ยังไงก้อขอฝากไว้หน่อยละกันนะคะ อยากจะให้คนดูให้เกียรตินักร้องนักแสดงกันซักนิด เค้าตั้งใจมาแสดงให้เราดูเต็มที่ เราก้อตอบแทนด้วยการทำตัวเป็นผู้ชมที่ดี  สุขใจกันทั้งสองฝ่ายดีกว่านะคะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : AnnieAnnida
เขียนเมื่อ : 16 ส.ค. 54 13:44:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com