Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>> Zai Zai Lover-s Home 18 Aug 11: Saving General Yang 2nd Press Con @ Beijing<<{แตกประเด็นจาก C10927801} ติดต่อทีมงาน

flower...สวัสดีวันไหม่ พฤหัสบดี ที่ 18 สิงหาคมค่ะ...flower

หลังจากกลับมาไทเประยะเวลาสั้นๆ วันนี้ตอนบ่ายโมงบ้านเรา หรือ บ่าย 2 ของเวลาที่ปักกิ่ง  
จะมีงาน Press Con ครั้งที่ 2 ของหนังเรื่อง “Saving General Yang (忠烈楊家將) ”
คราวนี้จะเปิดตัวลูกชายของตระกูลหยางครบทั้งหมด 7 คน
โดยไจ๋รับบทเป็น”Yang San Lang” ] ลูกชายคนที่ 3 ที่เก่งในการขี่ม้า และ ยิงธนู ค่ะ...
เรามาติดตามดูกันนะคะว่าเราจะได้เห็น เหล่าลูกชายใส่ชุดขุนศึกเต็มยศหรือไม่...^___^

และในวันรุ่งขึ้น คือ 19 สิงหาคม หนังเรื่องนี้ก้อจะเปิดกล้องถ่ายทำหนังกันแล้วค่ะ
เรามาเอาใจช่วยให้ไจ๋ทำงานอย่างราบรื่นสำหรับหนังเรื่องนี้ และมีความปลอดภัย
และสนุกกับการทำงานนะคะ

...ช่วงนี้ไจ๋ก้อยังแบ่งเวลาว่างของตัวเอง มาเข้า V.I.C ทุกวันค่ะ
มาอ่านข่าว มาเปิดกระทู้ และแชท กับแฟนๆ มากขึ้น วันละหลายๆรอบเลยค่ะ ^______^

....ก้อขอให้ไจ๋พักผ่อนให้เต็มที่  เพื่อรอที่จะทำงานอย่างมีความสุขและ เต็มที่กับงาน
งานดำเนินไปอย่างราบรื่น ร่างกายและจิตใจ และมีความสุขกับงานทุกอย่างค่ะ ^__^

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 17 ส.ค. 54 23:16:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com