Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Hip Hop / R&B (และ electro นิดๆ) อัพเดตเพลงใหม่กันครับ #27 ติดต่อทีมงาน

สวัสดีทุกท่านครับ รอบนี้ห่างไปนานกว่าเดิมอีก แหะๆ^^ อย่างไรแล้วผมก็มีเพลงใหม่ๆมาฝากเช่นเดิมครับ
และก็มี update MV เล็กน้อยท้ายกระทู้ ส่วนเพลงที่กำลังอยู่ในกระแสช่วงนี้ ผมขอข้ามไปก่อนล่ะกัน
เห็นมีเพื่อนๆในห้องนี้เค้า update ไปบ้างแล้วล่ะครับ (เดี๋ยวแปะกระทู้ไว้ให้ครับ ^^)

เอาล่ะครับไปฟังเพลงกันดีกว่า ครั้งนี้เพลงช้าแทบไม่ค่อยมีเลยครับ ^^” ส่วนใหญ่มีแต่จังหวะกลางๆ
ช่วงนี้ฟ้าฝนไม่ค่อยเป็นใจ รักษาสุขภาพกันด้วยครับ ^^

(**เพลงไหนมีที่มีลิ้งค์อื่นสำรองไว้ คลิกที่ชื่อเพลงได้เลยครับ)

กระทู้เพลงอื่นๆที่น่าสนใจ :

Ken LIVE vol.6 by คุณ Ken Live

จากคุณ : D-cline
เขียนเมื่อ : 21 ส.ค. 54 20:37:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com