Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>> Zai Zai Lover-s Home 24 Aug 11: Zai shooting Saving General Yang @ Beijing<<{แตกประเด็นจาก C10949848} ติดต่อทีมงาน

flower...สวัสดีค่ำคืนวันอังคาร ย่างเข้าวันพุธที่ 24 สิงหาคมค่ะ...flower

ตอนนี้ไจ๋ของพวกเราก้อถ่ายทำหนังเรื่อง “Saving General Yang (忠烈楊家將) ”
อยู่ที่ปักกิ่งนะคะ การถ่ายทำตอนนี้ยังไม่มีข่าวออกมามากนะคะ คงต้องตามข่าวไปเรื่อยๆ
โดยไจ๋รับบทเป็น”Yang San Lang” ลูกชายคนที่ 3 ที่เก่งในการขี่ม้า และ ยิงธนู ค่ะ...
ตอนนี้ก้อเลยต้องรอดูต่อไปเรื่อยๆ ว่าจะมีชุดเต็มยศและข่าวออกมาวันไหน

...ช่วงนี้ไจ๋ก้อยังแบ่งเวลาว่างของตัวเอง มาเข้า V.I.C แต่น้อยลงค่ะ
มาอ่านข่าวและแชท กับแฟนๆ บ้างเป็นครั้งคราวค่ะ เพราะคงกำลังคร่ำเคร่งอยู่กับการถ่ายทำหนัง
ฟอร์มยักษ์เรื่องนี้ อยู่ กับม้าคู่กายชื่อ “เจ้าไฟ” หรือ "เจ้าอัคนี" นะคะ ^______^

....ก้อขอให้ไจ๋ทำงานได้อย่างราบรื่นและสมบูรณ์ สุขภาพและความปลอดภัยมาเป็นอันดับ 1  
และก้อขอให้นอนหลับพักผ่อนอย่างเต็มที่ค่ะ เพื่อรอที่จะทำงานอย่างมีความสุข
และ เต็มที่กับงาน .. ร่างกายและจิตใจ และมีความสุขกับงานทุกอย่างค่ะ ^__^

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

แก้ไขเมื่อ 23 ส.ค. 54 22:59:03

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 23 ส.ค. 54 22:35:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com