Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

flash back สากลภาค สาม 80-90 ขอสวนกระแส k-pop, j-pop,t-pop หน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีอีกครั้ง สำหรับเหล่าเพื่อน พ้อง น้องพี่ วัยเดียวกัน หรือ ลูกๆ ที่เข้ามาพบพานในครั้งนี้  บทเพลงเก่า ล้วนแล้วแต่มีความทรงจำพิเศษดีๆ สำหรับใครบางคน ครั้งขอช่วยแจมเต็มที่เลยนะครับ
บางเพลงผมก็ไม่ได้ฟังนานเหมือนกัน เพราะนึกชื่อไม่ออก ก็อาศัยเพื่อนๆนี่แหละครับที่ทบทวนความทรงจำจนได้
จะวงบอยแบนด์ เกริด์แบนด์ ฉายเดี่ยว ก็เสนอเพลงมาได้ครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : edward_jong
เขียนเมื่อ : 31 ส.ค. 54 20:42:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com