Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ปลายปีนี้สาวๆ SNSD พอจะมีลุ้นรางวัลปลายปีกับเค้าบ้างไหมครับ ติดต่อทีมงาน

สาวๆคัมแบ็คช้าไปมากปีนี้ เอาซะตุลาเลย ทำให้เวลาจะซื้ออัลบั้มลุ้นรางวัลปลายปีสู้วงอื่นๆน้อยลงไปอีก พี่ร่วมๆค่ายแบบนี้ออกกันไปตั้งแต่ไก่โหกันหมดแล้ว ปีนี้พอจะมีโอกาสที่สาวๆจะได้แดซัง GDA อีกสักปีไหมครับ รางวัลรายการเพลงละครับจะได้เหมือน Gee อีกสักครั้งไหม ช่วงนี้มีวงอะไรที่คัมแบ็คพร้อมสาวๆแล้วน่ากลัวบ้างครับ
เห็นวันนี้ครูสอนเต้นทวิตรูปมือ สงสัยวันนี้สาวๆ จะถ่ายทำ MV กันแล้วตื่นเต้นจังครับ อาทิตย์หน้าน่าจะมีข่าวออกมาทุกวันเกี่ยวกับอัลบั้มสาวๆ

จากคุณ : fanboys!
เขียนเมื่อ : 21 ก.ย. 54 22:09:32 A:182.53.50.35 X: TicketID:330981

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com