Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาบรรยากาศงานแสดงถึงไหนถึงกันคอนเสิร์ต ของ กัน นภัทร ที่ผ่านมาครับ... ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับทุกท่าน  พอดีผมได้มีโอกาสไปชมคอนเสิร์ตของ กัน นภัทร (กัน เดอะสตาร์) ผมประทับใจมากครับ
และอยากจะนำความประทับใจเหล่านั้นมาให้เพื่อนๆชาวเฉลิมกรุงที่ไม่ได้ไปชมด้วยเช่นกันครับ ผมจะเล่าคร่าวๆ
ภาพรวมนะครับ(เอาทั้ง 2 วันมารวมกัน)พร้อมคลิปประกอบนะครับ....

บรรยากาศก่อนเข้าชมคอนเสิร์ต ด้านนอก เต็มไปด้วยคนใส่เลื้อสีฟ้าครับ มีกิจกรรมให้เล่นจากสปอนเซอร์มากมาย
ผู้มาชมส่วนใหญ่อายุหลากหลายครับ  มีตั้งแต่เด็กอายุ 5-6 ขวบ ไปจนถึงคุณตาคุณยายวัย 70-80 ครับ
ดูไปก็น่ารักดีครับใส่เสื้อฟ้ามากันทั้งบ้านนั่งรอเข้าชมคอนเสิร์ต เหมือนกิจกรรมครอบครัวเลยครับ...

พอเวลา 18:00 น. ประตูเปิด คนก็เริ่มทยอยกันเข้าฮอลล์เพื่อรับชมการแสดงครับ  เวทีดูยิ่งใหญ่ครับ...
ผสมผสานหลายแนวเข้าด้วยกัน...ตอนเข้าไปแรกๆ ยังคงมองไม่ค่อนออกเท่าไหร่

จากคุณ : Athrun jus
เขียนเมื่อ : 26 ก.ย. 54 14:47:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com