Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยหน่อยเถอะค่ะ พลีสสสสสสสส ไม่งั้นคืนนี้นอนไม่หลับเเน่ ฮึ้ย!! ติดต่อทีมงาน

วันนี้เพิ่งฟังวิทยุมาค่ะ เจอเพลงๆนึงไม่เก่าไม่ใหม่ ไม่ช้าไม่เร็ว เป็นผู้ชายร้อง

เนื้อเพลงทำนองว่าเจ็บเเละเหนื่อยกับความรักมาเยอะจนไม่พร้อมจะรักใคร เเต่ถ้าเป็นเธอก็โอเคนะ!! ประมาณนี้อ่ะค่ะ

คีย์เวิร์ดนิดนึง มีคำว่า"เจ็บ/ทำร้าย" ไม่เเน่ใจ "ซ้ำๆ" "อ่อนเเรง...ช้าๆ"
เเล้วก็ท่อนต่อจากนี้ประมาณว่า ถ้าเธอพร้อมจะรับ ฉันก็จะมอบให้เธอ

ทำนองนี้เเหละค่ะ รู้เเค่นี้จริงๆ ที่เหลือจำอะไรไม่ได้เลย (โคตรจะปลาทอง)
คือเคยฟังผ่านๆหูมาบ้าง เเต่ไม่เคยรู้ชื่อเพลง เลยมาถาม เเหะๆ

ก็เเบบว่าอยากรู้มว๊ากกกกกกกกกก 5555 ขอบคุณมากนะคะ

จากคุณ : เด็กหญิงใบบัว
เขียนเมื่อ : 27 ก.ย. 54 19:52:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com