Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จอนนี่ คะ หลุยส์ คะ ..อยากจะบอกว่า ติดต่อทีมงาน

จอนนี่.....หลงใหลเสียงของ จอนนี่ มานาน แต่ในคอนฯครั้งนี้ เสียงของจอนนี่ ยิ่งเทพกว่าเดิมอีกค่ะ

"....รู้ตัวบ้างไหมว่าใครคอยยยเธอ..ขอเพียงให้เธอมองมาส้ากกกที...."

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด  เพราะมากกกกกกกกก 
ขนาดเสียงคนดูกระหึ่มทั้งพารากอนฮอลล์ 
ยังกลบเสียงทรงพลัง สะเทือนวิญญาณของ จอนนี่ไม่ได้ 
T_______________T กรี๊ดดดดดด อีกรอบ

หลุยส์...............หลุยส์ตอนนี้คุณกลายเป็น "สุดยอดเอนเตอร์เทนเนอร์" เลยนะ ในความคิดเรา รู้ตัวไหม 
ครองเวทีอยู่มากๆ หลุยส์เอาอยู่ทุกมุขอะ 55555 
ตอนแซวเฮียฮ้อ เรื่องอัลบั้มเดี่ยว หลุยส์น่ารักมากกกกก 
และคอนเสิร์ตครั้งนี้ หลุยส์ดูเป็นธรรมชาติมาก ดื่มด่ำกับคนดู และ อินคอนเสิร์ตมากๆ

...นายเล่นน้ำตาคลอ ตาแดง ตั้งแต่เพลงแรกๆเลย เราอินไปด้วยเลย ^^;

....ขอบคุณจากใจเลยค่ะหลุยส์ 

จริงๆ แค่ได้เข้าไปยืนในคอนฯครั้งหนึ่ง ของ สองคนนี้เราก็พอใจแล้ว <ตอนเด็กๆเป็นเด็กเรียน ไม่ดูคอนเสิร์ต ที่สำคัญไม่มีตังค์ไปดูตัวเป็นๆ 5555>
แต่คอนเสิร์ตสนุกมาก เราซื้อบัตรแพงสุดเลย(เพราะถูกกว่ามันหมด ^^;)  แต่เมื่อวานไม่ได้รู้สึกเสียดายเลยสักติ๊ดดดดดเดียว ที่ได้ไปยืนอยู่ที่นั่น 
ขอบคุณทีมงานทุกๆนะคะ
พวกคุณจัดคอนเสิร์ตครั้งนี้ได้ดีมาก สนุกสุดๆจริงๆค่ะ ตอบโจทย์ Raptor Generation มากๆ เมื่อวานยิ่งรู้ว่ารักและคิดถึง แรพเตอร์ แค่ไหน 

ดีใจที่ได้เติบโตมาพร้อม พวกคุณนะ หลุยส์ จอนนี่ 
LOVE YOU FOREVER 

จากคุณ : popcorn lover
เขียนเมื่อ : 2 ต.ค. 54 13:36:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com