Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คุณเคยกระทำการใดๆบ้าง ที่บ่งบอกว่าเป็นความ"บ้า" Raptor ในสมัยเด็ก ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ เพื่อนๆเฉลิมกรุงทุกท่าน
หลายๆท่านคงยังไม่หายจากอาการ Raptor Concert Lism syndrome addiction (มั่ววว! โรคใหม่คิดเอง ฮ่าๆ)

ตอนนี้ผมเหมือนกลับไปวัยเด็กอีกครั้ง ไล่ฟังเพลง Raptor ใหม่ตั้งแต่ชุดแรกๆ
เหมือนกับว่า Raptor เพิ่งถือกำเนิดขึ้น ฮ่าๆ (จริงๆผมมารู้จักจริงๆ ตอนอัลบั้ม Waab Boys ครับ ตอนอัลบั้มแรกยังเด็กเกิน 7 ขวบเอง แต่อัลบั้มสอง 9 ขวบแล้ว)

ต่อไปนี้เป็นอาการบ้า Raptor ในสมัยเด็กๆที่ผมเคยทำ
1.อัลบั้ม Waab Boys จอนนี่ย้อมผมหน้าเป็นสี ผมไปซื้อไหมพรมมาครับ แล้วมารวมๆกันเป็นเหมือนเส้นผม ผผูกกับผมหน้าตัวเอง เท่มากกกกกกกกก 5555+
2.Day Shock ให้พ่อไปซื้อพลาสติกแล้วเอาไปให้น้าติดเสื้อให้ แต่น้าบอกตัดไม่ได้ พลาสติกมันเข็งเกิน -*-

3. ยังนึกไม่ออก อิอิ

มีอะไรลองมาแชร์กันขำๆครับ

จากคุณ : iStylez
เขียนเมื่อ : 4 ต.ค. 54 14:35:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com