Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>> Zai Zai Lover-s Home 9 Oct 11: Count down of # Sleepless Fashion# & Shooting Saving General Yang <<{แตกประเด็นจาก C11082247} ติดต่อทีมงาน

flower...สวัสดีเที่ยงวันอาทิตย์ที่ 9 ตุลาคม เดือนที่ 10 แห่งปีแล้วนะคะ ทุกๆคะ...flower

ตอนนี้สถานการณ์บ้านเมืองเรา กำลังประสบภัยน้ำท่วมนะคะ
ช่วงนี้ก้อขอให้ความทุกข์ยากลำบากนี้ ผ่านพ้นไปโดยเร็ว เอาใจช่วยและเป็นกำลังใจ
ให้กับคนไทยทุกคน และพวกเราทุกคนด้วยนะคะ เราจะผ่านพ้นมันไปด้วยกันค่ะ

อีกไม่กี่วัน หนังเรื่อง “Sleepless Fashion” ก้อจะออกฉายตามโรงพร้อมกันวันที่ 21 ตุลาคมนี้
และจะมีงาน Premier เปิดตัวหนังในวันที่ 19 ที่ hefei } Press Con วันที่ 20 ที่ปักกิ่ง
และ 23 ที่ เซี้ยงไฮ้ ตามลำดับค่ะ

ตอนนี้ไจ๋ก้อกลับไปถ่ายทำหนังเรื่อง “Saving General Yang (忠烈楊家將) ” ที่ปักกิ่งต่อ
หลังจากกลับไทเปไปพักมาช่วงนึงค่ะ ตอนนี้มีข่าวและภาพจากกองถ่ายหลุดมาให้เห็นบ้างค่ะ

...ช่วงนี้ไจ๋ก้อยังแบ่งเวลาว่างของตัวเอง มาเข้า V.I.C บางครั้ง เพื่ออ่านข่าวและทักทายแฟนๆ
ยังไงขอให้ไจ๋ทำงานสำเร็จราบรื่น สุขภาพดี สนุกกับงาน และพักผ่อนอย่างเต็มที่
ทำงานอย่างมีความสุขทั้งร่างกายและจิตใจด้วยค่ะ ^__^

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 9 ต.ค. 54 12:35:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com