Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

-- เพิ่งดูรันนิ่ง แมนจบ ฮโยยอน ไปทำหน้ามาหรือเปล่าครับ และรู้สึกไม่ค่อยชอบนิสัยเจสสิกาแปลกๆ - ติดต่อทีมงาน

เพิ่งได้ดูรันนิ่งแมนที่สาวๆไปออกนะครับ ฮาดี ชอบคู่ แทแท กับ ฮาฮ่า  ดูติงต้องน่ารักดี

สงสัยเรื่องหน้าของ ฮโยยอน เค้าไปทำหน้าอะไรเพิ่มมาหรือเปล่าครับ ทำไมมันดูแปลกๆ อิ่มๆ ไงก็ไม่รู้ (คนที่คู่กับพี่แว่นจมูกโต อะนะ)

ส่วนอีกอย่างที่ดูหลายๆรายการที่สาวๆไปออก รู้สึกไม่ค่อยชอบนิสัยเจสสิก้า เลย มันยังไงๆก็ไม่รู้ แปลกๆ บอกไม่ถูก (หรือว่าจะเป็นตามสคริปก็ไม่รู้นะครับ)

แต่เทปนี้ดูแล้วชอบ นิสัย ยุนอา กับ แทแท ที่สุดแล้ว น่ารักดี

ยิ่งยุนอา นี่ฮา ดีซนๆ  ดูแล้วคิดยังไงกันมั่งครับ

จากคุณ : Dr.Jackass.
เขียนเมื่อ : 10 ต.ค. 54 03:47:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com