Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>> Zai Zai Lover-s Home 19 Oct 11 : Sleepless Fashion&#8221; movie show (Premier event @ Beijing + Shanghai ) << ติดต่อทีมงาน

flower...สวัสดีค่ำคืนวันที่ 18 ของเดือนตุลาคม นะคะ ทุกๆคะ...flower

แม้ว่าสถานการณ์บ้านเราเมืองเราตอนนี้จะต้องระแวดระวังและเอาใจใส่ต่อข่าวคราว
ที่กำลังประสบภัยน้ำท่วม ขอให้เราผ่านพ้นไปโดยเร็ว เป็นกำลังใจต่อกันนะคะ
เราจะผ่านพ้นมันไปด้วยกันค่ะ

พรุ่งนี้แล้ว (19 ) เราจะได้เห็นไจ๋ออกงานใหญ่กันอีกครั้งค่ะ กับการเปิดตัวหนังรอบ Premier
กับเรื่อง “Sleepless Fashion” โดยเริ่มเปิดตัวออกงาน Premier ต่อสื่อ และสำนักข่าว
# วันที่ 19 นี้ไจ๋จะมีงาน “Golden Rooster Hundred Flowers ที่ Hefei
จะมีการเดินพรมแดง และพบสื่อมวลชนด้วย พร้อมงานเลี้ยงด้วยค่ะ
# วันที่ 20 จะมีงาน Sleepless Fashion Press Con ที่ Beijing ทั้งเดินพรมแดง และพบสื่อ

หลังจากนี้ จะออกฉายให้บรรดาเมืองต่างๆที่จีน เช่น Beijing / Shanghai / เมืองอื่นๆ
ตามโรงพร้อมกันในวันที่ 21 ตุลาคมนี้ โดยงาน Premier เปิดตัวหนังในวันที่ 19 ที่ hefei ,
Press Con วันที่ 20 ที่ปักกิ่ง และ 23 ที่ เซี้ยงไฮ้ ค่ะ

ตอนนี้ไจ๋ก้อพักการถ่ายทำหนังเรื่อง “Saving General Yang (忠烈楊家將) ”
ที่ปักกิ่ง 2 – 3 วัน เพื่อทุ่มเทเวลาออกเดินสายโปรโมทให้กับหนังเรื่อง Sleepless Fashion ค่ะ
หลังจากนั้น ก้อจะกลับไปถ่ายทำหนังต่ออีกประมาณครึ่งเดือนตามกำหนดเดิม..
ซึ่งได้ข่าวมาว่า เมื่อ 2 – 3 วันก่อน ไจ๋ได้รับอุบัติเหตุ เท้าแพลงจากการถ่ายทำด้วยค่ะ

ยังไงขอให้ไจ๋ทำงานสำเร็จราบรื่น หนังประสบความสำเร็จอย่างที่ใจตั้งไว้นะคะ
และที่สำคัญขอให้ไจ๋สุขภาพดี สนุกกับงาน และพักผ่อนอย่างเต็มที่
ทำงานอย่างมีความสุขทั้งร่างกายและจิตใจด้วยค่ะ ^__^

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 18 ต.ค. 54 22:10:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com