Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>> Zai Zai Lover-s Home 20 Oct 11 : Sleepless Fashion Movie Premier event + Red Carpet @ Beijing << ติดต่อทีมงาน

flower...สวัสดีเที่ยงวันพฤหัสบดีที่ 20 ของเดือนตุลาคม ค่ะทุกๆคน...flower

เปิดบ้านใหม่ต่อไป ท่ามกลางวิกฤตกระแสน้ำของบ้านเมืองเรานะคะ
ตอนนี้ เราจะต้องระแวดระวัง ติดตามข่าว และเอาใจช่วยให้ทุกคน
ผ่านพ้นช่วงเวลานี้ไปด้วยกันนะคะ สำหรับ คนที่กำลังประสบภัยน้ำท่วม
ขอให้ผ่านพ้นไปโดยเร็ว เป็นกำลังใจ สู้ๆค่ะ เราจะผ่านพ้นมันไปด้วยกันค่ะ

วันนี้ จะเป็นอีก 1 วันที่ไจ๋จะเดินทางไปโปรโมท และมีงานพบ media ที่ปักกิ่งค่ะ
หลังจากเมื่อวานมีงานไปแล้วที่ Hefei และผ่านไปอย่างสวยงามนะคะ
เราจะได้เห็นภาพ และ คลิปข่าว ไจ๋ออกงานใหญ่ กับการเปิดตัวหนังรอบ Premier
เรื่อง “Sleepless Fashion”  วันนี้ก้อจะเชิญสำนักข่าว ทั้งเดินพรมแดง ด้วยนะคะ
(ตามเก็บรูปและข่าวที่ Hefei ได้จากบ้านเก่านะคะ)

และพรุ่งนี้ 21 หนังเรื่องนี้จะออกฉายพร้อมกัน ที่เมืองต่างๆของจีน เช่น Beijing / Shanghai / เมืองอื่นๆ

ตอนนี้ไจ๋ก้อพักการถ่ายทำหนังเรื่อง “Saving General Yang (忠烈楊家將) ”
ที่ปักกิ่ง 2 – 3 วัน เพื่อทุ่มเทเวลาออกเดินสายโปรโมทให้กับหนังเรื่อง Sleepless Fashion ค่ะ
หลังจากนั้น ก้อจะกลับไปถ่ายทำหนังต่ออีกประมาณครึ่งเดือนตามกำหนดเดิม..

ยังไงขอให้ไจ๋ทำงานสำเร็จราบรื่น หนังประสบความสำเร็จอย่างที่ใจตั้งไว้นะคะ
ทำงานอย่างมีความสุขทั้งร่างกายและจิตใจด้วยค่ะ ^__^

พลุ ...สุดท้าย "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 20 ต.ค. 54 12:38:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com