Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เรื่องขำขำ ..ที่ฟังแล้วหงายเงิบ:> ติดต่อทีมงาน

เรื่องมันมีอยู่ว่า ...
เราตั้งสเตตัสเฟสฯไว้ว่า  Girl's (Generation) Bring the boys out
มีนางนึงชื่อนุ่น(ล่ะกัน)เจอเข้านางเลยแอดเมล์มา
เรื่องทั้งหมดเกิดจากจุดนี้
นุ่น: ดีจ้ะ
จขกท: ค่ะ:)
นุ่น: ชื่ออะไรค่ะ
จขกท: นัทค่ะ
นุ่น: เรานุ่นนะ นิ่ชอบ girls generation หรอ
จขกท: ใช่ชอบมากเลยล่ะ ;)
นุ่น: เราก็ชอบ เธอชอบเพลงอะไรบ้างอ่ะ
จขกท: ทุกเพลงแหละ อิอิ
นุ่น: เราชอบเพลง gee มากกกก
จขกท: อืม เราก็ชอบ
นุ่น: ทำอะไรอยู่หรอ
จขกท: ก็ดู live ของสาวๆอ่ะ แบบว่าติดงอมแงมกำลังดู gee พอดี 555
นุ่น: หรอ ดูด้วยๆอิอิ มีแบบเวอร์ชั่น Girls Generation ป่ะ
จขกท: แน่นอนดิ 55
นุ่น: เราเบื่อมาก เปิดหาเพลงgee ในยูทูบทีไร เจอแต่วง so nyeo shi dae ไม่เคยเจอ Girls Generation เลยทั้งๆที่ชื่อคลิปจะเขียนว่า Girls Generation ก็ตาม
จขกท: :/ 555555 เราก็มีแต่ so nyeo shi dae เหมือนกัน (ตอนนั้นยังไม่คิดอะไรนึกว่ามุข)
นุ่น: หรอ หาเวอร์ชั่น Girls Generation ยากมากๆอ่ะ
จขกท: :| ห่ะ??
หลังจากนั้นก็ปิดเอ็มเพื่อมานั่งคิดว่า มุขป่ะวะ?

พี่น้อง sone united คิดว่าไง? ถ้าคุณเจอแบบนี้จะคิดยังไง? และจะบอกเขาว่าไง ?
ตอนนี้ จขกท งง โคตรๆ

ปล. แต่นางชอบเพลง gee มากนะ ถ้ามุขนี้ .. จะขำดีไหมหว่า   แต่ถ้าไม่มุขนี้ ..แรงมากนะ

จากคุณ : soo2yeon
เขียนเมื่อ : 21 ต.ค. 54 23:28:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com