Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ฟานี่ มีแฟนแล้วเหรอครับ?? เห็นเขียนข้อความขอบคุณด้วย ติดต่อทีมงาน

ผมเอามาจากบ้าน Stayfany ครับ

[แปลคำขอบคุณจากทิฟฟานี่ในอัลบั้มเดอะบอยส์] ขอบคุณพระผู้เป็นเจ้านะคะ ที่นำพาฉันมาสู่อีกบทหนึ่งของชีวิตที่แสนพิเศษได้! พระองค์คือเหตุผลที่ทำให้ฉันพยายามทำชีวิตให้มีความหมายแบบนี้ (:
ถึงครอบครัวที่รักของฉัน ไม่มีอะไรที่จำเป็นต้องพูดหรอกค่ะ ฉันรักทุกคนนะคะ
สาวๆผู้โชคดีทั้งแปดของฉัน ฉันจะคอยดูแลพวกเธอ ให้เหมือนกับที่พวกเธอคอยดูแลฉัน เชื่อในตัวฉันนะ เหมือนกับที่ฉันเชื่อพวกเธอไง!! ดูธรรมดาไปเนอะ - - ตั้งใจทำงานต่อไปนะสาวๆ พวกเธอรู้ว่าเรายังต้องก้าวต่อไปกันอีกไกลใช่มั้ย? ไปด้วยกันเถอะ โซนยอชิแด ถึงตาพวกเราลุยแล้ว!
และ BF (ของฉัน) ไอ เนเวอร์ วอนนา บี วิทเอ้าท์ ยู โอเค๊! (: <3
ท้ายที่สุด!! ฉันขอมอบอัลบั้มนี้ให้พวกคุณ ^^!
แฟนๆที่น่าทึง ที่ทำให้ดนตรีเป็นส่วนหนึ่งในชีวิตฉัน
แฟนๆที่ให้ความรักกับพวกเรามาตลอดโดยไม่คิดจะเปลี่ยนใจไปไหน ฉันรักพวกคุณนะคะโซวอน!
และฉันก็อยากจะขอบคุณผู้คนทุกคนที่ช่วยสนับสนุนเรามาตลอด ทุกคนที่ทำงานอย่างหนักเพื่อพวกเรา และทุกคนที่คอยอวยพรให้พวกเรา
ฉันจะเป็นทิฟฟานี่ที่ตั้งใจทำงานอย่างเต็มที่ค่ะ~~ cr; NuelYoong @ 6theory

***และ BF (ของฉัน)*** มันจะแปลเป็นอย่างอื่นได้นอกจาก Boyfriend รึเปล่าอ่ะคับ???

โอ๊... เมนแม่หมีแอบช๊อค T_T

จากคุณ : พู่กันหมึกจีน
เขียนเมื่อ : 22 ต.ค. 54 06:21:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com