Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[Clip] มาดูฟานี่ในบทบาท "คาร์เมน ดิแอซ" ในโชว์เคสละครเวที FAME กันค่ะ ^ ^ ติดต่อทีมงาน

นั่งรออยู่ว่าจะมีใครมาตั้งกระทู้มั้ย เลยวันแล้วก็ยังไม่มีใครก็เลยตั้งซะเองเลยดีกว่า (นานๆ ทีจะทำหน้าที่บ่าวของคุณหนูซะทีหนึ่ง)

อย่างที่ทราบกันไปหลายเดือนก่อนว่าฟานี่ได้รับคัดเลือกให้เล่นละครเวทีเรื่อง FAME ซึ่งเป็นละครเวทีชั้นคลาสสิกที่คณะละครเวทีเกือบทั่วโลกหยิบมาเล่นกัน (ประมาณเรื่อง Cats อะไรทำนองนี้แหละค่ะ) โดยนอกจากฟานี่แล้วก็ยังมีไอดอลและศิลปินที่เราคุ้นหน้ากันดีร่วมเล่นด้วยเช่น ซนโฮยอง(G.O.D) ลีจียอน(ลีน่า เดอะเกรซ) จองโม(TRAX) และอึนฮยอก(ซูเปอร์จูเนียร์)

ข้อมูลเบื้องต้นของเรื่องก็ตามนี้นะคะ :) http://on.fb.me/qP2jcv

พอได้มาดูคลิปที่เขาถ่ายมาก็รู้สึกว่าฟานี่พัฒนาการร้องไปจากแต่ก่อนเยอะมากนะคะ ร้องสดเสียงเสถียรดีทีเดียว แม้ว่าโน้ตสูงของเพลงบางโน้ตจะแอบลุ้นไปบ้างว่าจะถึงมั้ย (เพลงค่อนข้างยากนะคะ ถ้าเทียบกับเพลงปกติที่ร้องกัน)

ส่วนเรื่องแอคติ้ง ขอให้เห็นเยอะกว่านี้ก่อนแล้วค่อยว่ากันก็แล้วกัน (โลภ อิอิ)

คลิปข้างล่างค่อนข้างกระตุกหน่อยนะคะ แต่ก็ยาวแล้วก็เห็นสีหน้าท่าทางค่อนข้างชัดทีเดียวค่ะ

ส่วนใครที่สนใจอยากไปดู เขาเปิดขายบัตรรอบสองในวันที่ 11 พย. นี้นะคะ ยังไงลองตามๆ ข่าวทางทวีตเตอร์เอาก็แล้วกันค่ะ :)

แก้ไขเมื่อ 08 พ.ย. 54 04:46:59

จากคุณ : ตัว(Z)
เขียนเมื่อ : 8 พ.ย. 54 04:40:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com