Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Hip Hop / R&B อัพเดตเพลงใหม่ๆช่วงนี้กันครับ # 29 ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับทุกท่าน รอบนี้รอบนี้มาดึกเลย ^^"
ช่วงนี้ กทม.และรอบนอกยังคงอยู่กับสถานการณ์น้ำท่วมเช่นเดิมแม้ว่าบางพื้นที่เริ่มมีน้ำลดลงบ้างแล้ว
แต่ก็ยังมีอีกหลายที่ที่ยังคงมีน้ำท่วมสูง แถมยังมีทั้งงูและจระเข้ หลุดมาให้น่ากลัวอีก..เฮ้อ..

การบ้านการเมืองก็วุ่นวายแทนที่จะร่วมมือช่วยเหลือประชาชนกัน กลับยังคงดึงเชิงช่วยเพื่อหวังคะแนน
กันอีก (มันจะอะไรกันนักหนา..)  

ยังดีที่ซอยผมยังไม่มีน้ำมาเยือนครับ ส่วนเพื่อนๆคนไหนที่ประสบภัยอยู่ก็ขอให้เข้มแข็งและอดทนครับ
และขอให้ผ่านสถานการณ์นี้โดยเร็ว อ้อ..อย่าลืมรักษาสุขภาพด้วยครับ ^^

มาเข้าเรื่องเพลงกันต่อครับ คราวนี้มีเพลง Gym Class Heroes กับ Jessie J ที่เพิ่งปล่อยอัลบั้มใหม่
มาให้แนะนำกันฟังบางเพลงด้วยครับ หลังจากที่ได้ฟังเพลงเด่นๆ ของพวกเขามาแล้วก่อนหน้านี้

ไปฟังกันเลยครับ ^^

กระทู้ก่อนหน้านี้ :

Hip Hop / R&B # 28
http://www.pantip.com/cafe/chalermkrung/topic/C11174880/C11174880.html

จากคุณ : D-cline
เขียนเมื่อ : 13 พ.ย. 54 01:47:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com