Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอรบกวนแฟนพันธุ์แท้สาว สาว สาวหน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

เรื่องนี้ผมต้องขอบอกก่อนเลยว่าผมเอง  จนด้วยเกล้ามาก  เรื่องมีอยู่ว่า  ผมมีลูกสาววัย เก้าขวบอยู่หนึ่งคน   เธอเป็นคนที่ชอบร้องเพลงโดยเฉพาะ  เพลงเก่าๆของสิลปิน เยื่อไม้  เติ้งลีจวิน  และที่สำคัญสุดๆคือคุณพี่ปุ้ม อรวรรณ เย้นพูนสุขที่แกชอบชนิดที่เรียกได้ว่า  เข้าเส้น  ไม่ว่าจะเป็นเพลงต่างๆที่คุณปุ้มร้องตอนเป็นสิลปินเดี่ยวโน้นนี้ นั่น  แกเอามาร้องตามตลอดและกิจกรรมที่คุณปุ้มไปเป็นครูที่อะคาเดมี่แฟนทาเชีย   แกก็ดู  แต่ดูพี่ปุ้มคนเดียว......ผมเองพยายามอย่างมากที่จะหา อีเมล์  หรือเบอร์โทร  พี่เขาเพื่อจะบอกพี่เขาว่าลูกสาวตัวน้อยของผม  คลั่งพี่เขามาก...  แปลกใจเหมือนกันว่าทำไม  เขาถึงชอบขนาดนั้น เขารักมาก...ขนาดพูดถึงพี่ปุ้ม  แกยังเขินเลย  เคยให้ญาติโทรมาปลอมเป็นพี่ปุ้มเขายังเขินม้วน....ผมก็เลยอยากจะรบกวนพี่ๆหรือท่านใดก็ได้ที่มี อีเมล์ติดต่อครูปุ้ม  พี่ปุ้ม อรวรรณ เย็นพูนสุข   ผมขอล่ะครับ....คิดว่าสักวันอยากจะพาแกไปพบพี่เขาสักครั้งในชีวิต    จะทำเพื่อลูกสาวสักครั้งเถอะครับ......ขอบคุณทุกท่าน

จากคุณ : daxter
เขียนเมื่อ : 23 พ.ย. 54 12:04:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com