Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนขอสอบถามเมนยุนอาค่ะ ติดต่อทีมงาน

เราเป็นเมนยุนอานะคะ (ทุกคนคงทราบเพราะเราเคยเขียนความรุ้สึกที่มีต่อยุนอาในกระทู้ข้างล่างแล้ว)เราหาข้อมูลของยุนอาไปเรื่อยจนไปเจอเพจ แอนตี้ยุนอานะค่ะ
ทำมัยง่ะ คนไม่ชอบยุนอามากขนานนั้นเลยหรอ เห็นมีคนถูกใจตั้ง 5000 กว่า เราพึ่งเห็นเพจนี้ได้ไม่นานแต่ก็เข้าไปดูว่าเค้าพูดถึงยุนอายังไงบ้าง บอกตามตรงว่าเราไม่พอใจเลย เราเข้าไปดูทุกวันนะคะแต่ก็ทำไรไม่ได้เลย นอกจากอ่านดูว่าเค้าพูดอะไรกันบ้าง แต่เท่าที่ดูก็มีแต่พวกหน้าเดิมที่พูดกันอยู่ในนั้น แค่ไม่กี่คน บางทีก็มีโซวอนเข้าไปถามว่าทำไม่ถึงไม่ชอบยุนอาหล่ะ ก็ประมาณนี้ค่ะ  ที่เราเอามาให้ดู มาเล่าให้ฟังเพราะว่าแค่อยากถามว่าคนไม่ชอบยุนอามีมากขนาดนั้นจริงมั้ย เพราะเมื่อก่อนเรายังไม่เห็นเพจนี้เราก็คิดว่าคงมีคนที่ไม่ชอบพี่สาวอยู่แล้วหล่ะแต่ไม่คิดว่ามากขนานนี้ พอเห็นเพจนี้แล้วโกรธมาก พยายามจะไม่เข้าไปดูแต่อดใจไม่ได้ทุกทีเลย...

ปล.ใครรู้อะไรเกี่ยวกับเพจนี้ช่วยมาเล่าให้ฟังบ้างนะค่ะ อยากรู้มากกก!!!
ขอบคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 24 พ.ย. 54 11:09:50

จากคุณ : หัวใจสองภาค
เขียนเมื่อ : 24 พ.ย. 54 10:09:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com