Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอรับบริจาครูป"ทำร้ายผช."ทุกรูปแบบ เพื่อไปทำเป็นหนึ่งในไวนิลบ้านมาดามในคอนเซ็ป "ยังไงก็รัก"ค่ะ ติดต่อทีมงาน

เน้นรูปทำร้ายนะค่ะ 555555

อาจจะเป็นรูปทำร้ายในดวงใจของทุกคน ^^

จัดมาได้ทุกรูปแบบ "ขอไฟล์ชัดๆจะเริ่ดนะค่ะ"

ถ้าเป็นทำร้ายที่เน้นเอกลักษณ์แต่ละคนด้วยจะดีมากๆ

เช่น แทคย่นเหยิน ด้งเบะอังอัง โฮตูดระเบิด(ขอเหนหน้าโฮ)หมีง่วงเอ๋อ คุณไม่หล่อ ซูไม่เต็ม เป็นต้น

ช่วยกันแชร์ให้หน่อยนะค่ะ เบญเองก็หาเองด้วย แต่กลัวหาได้ไม่กว้างและฮาพอ 555

ขอแรงชาวบ้านมาดามทุกคนด้วยจ้าา

คอนเซ็ปไวนิลทำร้ายผช.คิดจะทำมาสักพักแล้ว เป็นหนึ่งในคอนเซ็ปที่อยากทำ อิอิ
คิดว่ามันเหมาะกับความเป็นบ้านมาดามดี เพราะเสื้อบ้านเราก็เขียนอยู่ว่ารักโดยไม่มีเงื่อนไข ฉะนั้นทำร้ายยังไงเราก็ยังรัก ฮิ้วววววววว!!

นอกจากนี้ยังมีไวนิลทางการอีกนะค่ะ เบญทำไว้ให้หลายๆแบบ เพราะว่างมาก ไม่เปิดเทอมสักที 55

เสร็จแล้วยังไง เค้าส่งให้ลีดเจ้ตรวจงาน ถ้างานผ่านก็เอามาให้ทุกคนดูจ้าาาาา

ขอบคุณมากกกกกกกกค่ะ ทุกคนคืออนาคตของไวนิลนี้นะค่ะ 55555

จากคุณ : AT:2PM
เขียนเมื่อ : 25 พ.ย. 54 03:07:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com