Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[Preview] Tiffany the 1st DVD 「 This is MY DVD ! 」 มาแล้วอีกหนึ่ง ติดต่อทีมงาน

มาแล้วอีกนึงชิ้นค่ะ สำหรับ  Tiffany the 1st DVD 「 This is MY DVD ! 」
แต่ชิ้นนี้เราไม่ได้สั่งเองหรอกค่ะ พี่เราที่รู้จักกันนางสั่งมาพอดี ...

แพคเกจเก๋มากค่ะ รวมทั้ง Card wallet + Mouse Pad การ์ตูนน่ารักมาก
พูดเยอะไปก็เท่านั้นค่ะ ไปชมกันเลย

อ๊อสุดท้ายขอขอบคุณ @jankonized ด้วยนะคะสำหรับของชิ้นนี้ 5555++
ที่อนุเคราะห์รูปมาให้รีวิว ไว้จะไปขอดูนะคะ ฮุๆๆ

จากคุณ : Jobby*Jubby
เขียนเมื่อ : 25 พ.ย. 54 22:43:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com