Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนขอภาพสาวๆในลุคผมสั้นหน่อยนะค้า อยากได้เป็นแบบไปตัดผมค่ะ ^^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ ชาวแฟนคลับ SNSD
ตอนนี้เรากำลังอยากตัดผมสั้น ประมาณไหล่ หรือไหปลาร้า ราวๆนั้นค่ะ
แล้วเราไป search เจอรูปนึงเป็นทรงของ Tiffany ที่ผมสั้นมีหน้าม้าปัดข้าง รู้สึกว่าสวยดีค่ะ (น่าจะหลายปีมาแล้ว ที่ถ่ายแฟชั่นเสื้อสีขาวกันหมดเลยค่ะ)
เลยอยากรบกวนให้เพื่อนๆที่มีรูปสาวๆผมสั้นช่วยโพสรูปให้หน่อยนะค้า (อาจจะสั้นหรือ medium ก็ได้ค่ะ)
เผื่อว่าเพื่อนๆอาจจะมีรูปทรงผมหลายๆแบบที่เรา search ไม่เจอค่ะ
ขอบคุณมากๆเลยค่ะ ^^

จากคุณ : นางสาวต้องมนต์
เขียนเมื่อ : 30 พ.ย. 54 01:56:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com