Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เห็นด้วยที่พี่ เสก โลโซ ไม่ออกมาแถลงข่าว ติดต่อทีมงาน

ส่วนต้วผมแล้วคิดว่า เฟคบุ๊คดังกล่าวตัดต่อเยอะมาก

พี่เสกเลยโต้กลับทางเฟสนั่นแหล่ะถูกต้องแล้ว

เรื่องจริงอาจไม่เป็นดั่งที่แฟนเก่าบอก

แต่เมื่อไม่ได้ดั่งใจแล้ว เลยแฉพี่เสกซะเกินความเป็นจริง

ไม่มีใครรู้ครับ นอกจากครอบครัวพี่เสก

แต่การที่ภรรยาเก่าวิภากานต์ ออกมาแฉข้างเดียวแบบนี้มันฟังความไม่ขึ้นจริง ๆ

ขนาดหนังสือพิมพ์แทบทุกฉบับยังไม่กล้าซัดเต็ม ๆ ว่าเป็นเรื่องจริง แค่ยังบอกว่าแอบอ้างเท่านั้น

ผมว่าเรื่องที่เกิดขึ้นเกินความเป็นจริงไปเยอะและมีตัดต่อภาพและคำพูดด้วย

ไหนบอกว่าหย่ากันแล้วตั้งแต่ 31 สิงหาคม 2554 ไง

ผมว่าฟังความข้างเดียวไม่ได้หรอก พี่เสกไม่ได้แย่ซะขนาดนั้น

ผมไม่ได้เป็นแฟนคลับพี่เสก แต่ชื่นชอบในผลงานเพลงของเขาเท่านั้น

แต่เชื่อว่าเรื่องที่เกิดขึ้นในเฟคบุ๊คเฟคเกินความเป็นจริง

พี่เสกทำถูกแล้วครับที่ไม่ออกมาแถลง เพราะไม่มีหลักฐานอะไร ภาพในรูปที่เสพยา ก็ไม่รู้ว่าตัดต่อหรือป่าว เทคโนโลยีเดี่ยวนี้ง่ายจะตายไป

แถมอารมรณ์คุณวิภากานต์พาขึ้นขนาดนั้นซะอีก เลยสับไม่เลี้ยง

ลูกไปอ่านเจอเหรอ ในเฟคบุ๊คก็แอบอ้างได้นิ ว่าเป็นลูก ทั้ง ๆที่เรื่องจริงอาจไม่ใช่

เชื่อว่าเฟคเกินไปสำหรับข่าวพี่เสก

และพี่เสกทำถูกแล้วที่ไม่แถลง เพราะเป็นเรื่องไร้สาระ

ตำรวจจับเหรอ ไปหาหลักฐานมาสิครับ ไม่ใช่มางมงายภาพตัดต่อ (อาจจะในเฟคบุ๊ค)

ตัวอย่างฟิล์มกับแอนนี้สัมผัสได้จริง

แต่นี่เป็นแค่ facebook อาจแต่งเรื่องขึ้นมาก็ได้

เป็นกำลังใจให้พี่เสกครับ ขึ้นคอนเสิร์ตตามโปรแกรมต่อไป

ในรูปคือโปรแกรมงานพี่เสกครับ ขอให้พี่เล่นตามปกติครับ อย่าเอาอะไรกับเฟคบุ๊คให้มากมาย รวมทั้งภรรยาเก่าด้วย หย่ากันแล้วไม่น่ามีไรมาก

จากคุณ : ทวงสัญญา
เขียนเมื่อ : 6 ธ.ค. 54 22:25:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com