Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ที่เมืองไทย มีพวกกิ๊ฟเช็ตของ snsd ขายที่ไหนบ้างคะ ติดต่อทีมงาน

เพิ่งชอบ snsd ได้สักระยะนึงแล้ว  นั่งดูยูทูปทั้งวันทั้งคืนมาหลายวันแล้ว หลงรัก ซุยองมากๆ ทั้งๆที่เมื่อก่อน แอนตี้เกาหลี แต่ตอนนี้หงายเงิ๊บ ชอบซุยองมาก ถึงขนาดเอาไปฝัน

อยากถามแฟนคลับ snsd หน่อยคะ ว่าถ้าเราอยากสะสมพวก รูป แผ่นแม่เหล็กติดตู้เย็น เข็มกลัด ของซูยอง นี้ แถวๆกทม มีขายมั้ยคะ

เคยเข้าไปดูในเวบ snsd มีขายผ่านเน็ต ถ้าสั่งผ่านจะได้ของรึ่ปาวคะ แต่เราไม่ได้ออยากได้ครบทั้ง 9 คนอะคะ อยากได้แต่ของ ซูยอง ใครแนะนำได้บ้างคะ  ขอบคุณล่วงหน้าคะ

จากคุณ : วิกกี้แสงดาวและสองเรา
เขียนเมื่อ : 8 ธ.ค. 54 22:06:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com