Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ย้อนอดีตสมัยเพลงGee ที่สิก้าตัดผมสั้นครั้งแรก เพื่อนๆเซอร์ไพรส์กันแค่ไหนครับ ติดต่อทีมงาน

ผมเริ่มมาตามสาวๆตอนที่สาวๆมาไทยในคอนเสิร์ตของ sm ปี09 น่ะครับ รู้สึกจะเปนช่วงปลายๆของ Gee แล้ว ตอนนั้นไม่ได้ชอบสิก้าเท่าไหร่ คิดอยู่ว่าทำไมสมาชิกคนนี้ตัดผมได้แบบว่า ... ถ้าไม่สวยนี่คงดับไปแล้ว ทรงนี้ ...พอไปดูPerf เก่าๆวันที่ 31 ธ.ค. 08 สิก้ายังผมยาวอยู่เลย

เลยอยากถามเพื่อนๆว่า เธอโผล่มาพร้อมผมสั้น คือวันที่ โปรโมทPerf Gee วันแรกเลยรึป่าวครับ หรือมีทำกิจกรรมอะไรก่อนหน้านั้นบ้าง คือพอดีช่วงนี้กลับไปดู Perf เก่าๆแล้วคิดถึงสาวน้อยผมทรงปลาหมึกคนนี้น่ะครับ ซึ่งตอนนี้เธอโตเปนสาวมากๆแล้ว ^-^ คนละฟิลเลย ..

ว่าแล้วก็ขอบริจาครูป สิก้าหัวปลาหมึก จากเพื่อนๆหน่อยนะครับ ขอบคุณคร้าบ

แก้ไข-จะแปะรูปแต่ไม่สำเร็จ :p

แก้ไขเมื่อ 19 ธ.ค. 54 17:01:25

แก้ไขเมื่อ 19 ธ.ค. 54 17:00:26

แก้ไขเมื่อ 19 ธ.ค. 54 17:00:03

จากคุณ : ชลมาร์ค
เขียนเมื่อ : 19 ธ.ค. 54 16:58:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com